Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.288
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Quất liền luôn đi anh 4, chứ đợi anh xác minh rồi báo cáo chắc mất cả tuần quá,
Anh show stk lên anh em chuyển đóng góp, thứ 5 anh về mang thẳng vào ủng hộ cháu trước, sau đó về rì pọt lên đây nếu cần ủng hộ thêm thì anh lập box mới.
Em cần k/tr xm! Bây giờ em chưa có thái độ cụ thể. Em không bước đi khi chưa rõ con đường. Mà tt mạng với báo thì em chưa kiểm tra chưa tin.

XEM DANH SÁCH NHỮNG NGƯỜI GỞI TIỀN ỦNG HỘ CHÁU PHÚC THEO CHƯƠNG TRÌNH NÀY MỜI BẤM VÔ ĐÂY!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
21/8/14
1.193
29.090
113
Em cần k/tr xm! Bây giờ em chưa có thái độ cụ thể. Em không bước đi khi chưa rõ con đường. Mà tt mạng với báo thì em chưa kiểm tra chưa tin.
có lần em vô phòng từ thiện nhi đồng 2. Họ giải thích khá kỹ về các tình huống. Cuối cùng chọn phương án nộp tiền thuốc giúp bé và đem giấy nộp tiền đưa luôn cho khoa. Chỉ nhờ họ thông báo dùm.

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.288
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Báo cáo!
Em đã về tới SG. Em vừa mới gọi điện cho S.O.S số 163 (hiện đang là chuyên viên BVCR). Anh ấy đã hứa đón em tại BVCR sáng mai lúc 9h để thực hiện tiếp xúc nắm tình hình cụ thể.
Trưa mai là em có thể cmt báo cáo tiếp theo.

up ..
Tài khoản tiếp nhận: Nguyen Tri Duong số tài khoản: 908 0304475 00001 Nam A Bank PGD Chánh Hưng
Số đt của tôi chủ tk: 090 387 3663 Nguyễn Tri Dương (@Ha Sonata)
Lưu ý! Khi chuyển khoản vui lòng ghi rõ nick name hay số đt người gởi để em pm trả lời khi nhận và lý do: "nickname giúp đỡ cháu Phúc"

THỒI GIAN TIẾP NHẬN CỦA CHƯƠNG TRÌNH THIỆN NGUYỆN NÀY: TỪ 03/08 - 10/08/2017
Danh sách đóng góp giúp cháu Phúc sẽ cập nhật công khai dưới đây.
Trường hợp người góp thiện nguyện muốn ẩn danh, vui lòng ghi "đề nghị ẩn danh!" tôi sẽ PM để báo cho quý vị bí danh để quý vị kiểm tra đối chiếu.

XEM DANH SÁCH NHỮNG NGƯỜI GỞI TIỀN ỦNG HỘ CHÁU PHÚC THEO CHƯƠNG TRÌNH NÀY MỜI BẤM VÔ ĐÂY!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
12/9/09
1.790
63.522
113
Sai Gon
Báo cáo!
Em đã về tới SG. Em vừa mới gọi điện cho S.O.S số 163 (hiện đang là chuyên viên BVCR). Anh ấy đã hứa đón em tại BVCR sáng mai lúc 9h để thực hiện tiếp xúc nắm tình hình cụ thể.
Hóng tin anh.

• Like
Reactions: Ha Sonata
Hạng B1
10/3/16
84
1.391
88
Báo cáo!
Tốt quá.

Hạng D
21/9/10
1.937
11.030
113
Báo cáo!
tuyệt vời, nếu được chúng ta nên tổ chức giúp đỡ thường xuyên hơn cho các hoàn cảnh khó khăn

• Like
Reactions: st151101