Tập Lái
21/5/17
1
1
1
Cần Thơ
***Kính chào các cụ, em là mem mới.Em đang dự định vay ngân hàng mua em Vios E CVT 2016 để chạy dịch vụ.
***Giá showroom báo em là 590 lăn bánh.Nay em muốn nhờ các cụ có kinh nghiệm tư vấn cho e một số vấn đề e đang băn khoăn ạ.
1-Nên mua xe mới là 590 củ hay xe lướt ạ? (nếu xe lướt thì ta định giá xe như thế nào ạ?) Vì e hoang mang ở chỗ này nhiều nhất đây ạ : E nghe đồn TOYOTA VIOS BÁN LẠI KHÔNG BỊ LỖ. Nhưng có người bảo xe cũ nếu đời 2016 thì khi bán thì lấy giá lăn bánh - đi 100 củ.. Có người lại bảo lấy giá niêm yết - 25 củ cho 1 năm lăn bánh.
2-Khi mua xe thì nên gắn thêm phụ kiện gì cho lái mới an toàn ạ? (Em không cần đẹp chỉ cần hiệu quả) Và giá cả phụ kiện để e cân đối ạ.

• Like
Reactions: gianglee
Tập Lái
4/11/13
27
9
3
www.garaxe.vn
Chào anh, đối với xe cũ thật lòng mà nói thì quan trọng anh hỏi giá của người bán cho anh là chủ xe hay là dân buôn xe, dân buôn xe thường đè giá rất nhiều nên nói thì nói giảm nhiều lắm nhưng thực tế bạn cần mua xe thì xe nào còn keng giá cũng khá cao. Mua xe mới thời điểm này rất tốt với nhiều ưu đãi, nếu bác cần hỗ trợ thêm thì có thể gọi 0948.821.212 em Tuấn Toyota An Sương, có thể không mua xe em nhưng sẵn sàng tư vấn hỗ trợ bác

Tập Lái
12/6/17
13
5
3
31
***Kính chào các cụ, em là mem mới.Em đang dự định vay ngân hàng mua em Vios E CVT 2016 để chạy dịch vụ.
***Giá showroom báo em là 590 lăn bánh.Nay em muốn nhờ các cụ có kinh nghiệm tư vấn cho e một số vấn đề e đang băn khoăn ạ.
1-Nên mua xe mới là 590 củ hay xe lướt ạ? (nếu xe lướt thì ta định giá xe như thế nào ạ?) Vì e hoang mang ở chỗ này nhiều nhất đây ạ : E nghe đồn TOYOTA VIOS BÁN LẠI KHÔNG BỊ LỖ. Nhưng có người bảo xe cũ nếu đời 2016 thì khi bán thì lấy giá lăn bánh - đi 100 củ.. Có người lại bảo lấy giá niêm yết - 25 củ cho 1 năm lăn bánh.
2-Khi mua xe thì nên gắn thêm phụ kiện gì cho lái mới an toàn ạ? (Em không cần đẹp chỉ cần hiệu quả) Và giá cả phụ kiện để e cân đối ạ.
Chào bác, nếu bác dự định vay ngân hàng để mua xe thì nên mua xe mới trong showroom vì hồ sơ và thủ tục nhanh gọn lẹ, ngân hàng tài trợ 80% giá trị xe. Còn về xe cũ, bác mua 2016 e thấy cũng ok đó, xe không đến nỗi nát và tiết kiệm được một ít tiền, nhưng khi mua xe cũ bác phải rành xem xe một tí, mắc công lại hố, thủ tục vay ngân hàng thì đời 2016 vẫn được tuốt nhưng thủ tục hơi lâu hơn so với xe mới một tí. Nếu bác cần hỗ trợ thêm gì về thủ tục ngân hàng thì cứ ib hay alo em nhé 0129 7777 752.