Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
6/4/11
67
23
8
Vô định
Tình hình là em định sửa nhà hẻm Nguyễn Văn Công-F3-Gò Vấp, cần gần chục khối xà bần nâng nền, bác nào có số (hẻm ba gác) cho em xin nhé, cảm ơn chúc các bác đầu tuần vui vẻ

Hạng B2
6/5/09
391
72
28
Nếu Bác chỉ cần 10m3 xà bần thì tôi khuyên Bác nên dùng cát san lấp. Có chênh nhưng chi phí không bao nhiêu!
Xà bần theo quan niệm trong xây dựng là thứ rác bỏ đi, nếu Bác dùng cho CT nào thì tôi không có ý nhưng với nah2 mình thì không dùng Bác ạ!

Mãi yêu El
25/3/09
3.819
43.408
113
Chính xác đó, lấy cát san lấp hay hơn. Ít mà nên chênh lệch ko nhiều lắm. Lúc e có làm cái nhà nho nhỏ cho cô bé tiếp viên VN e lai cũng xinh xinh

Hạng F
11/1/10
6.130
60.316
113
ngoinhaxanh nói:
Chính xác đó, lấy cát san lấp hay hơn. Ít mà nên chênh lệch ko nhiều lắm. Lúc e có làm cái nhà nho nhỏ cho cô bé tiếp viên VN e lai cũng xinh xinh
Người ta đang hỏi san lấp thì lại dẫn đến cô tiếp viên:D.
@Bác chủ: lấp cát đi cho dễ lấy tiền vợ, long cát bằng nước ít bị lổ rỗng so với xà bần. Chở xà bần đến thì công chở cũng mất nhiều rồi, đôi lúc lẫn quá nhiều rác thì lại ko yên tâm.

Mãi yêu El
25/3/09
3.819
43.408
113
cpkhanhhung nói:
ngoinhaxanh nói:
Người ta đang hỏi san lấp thì lại dẫn đến cô tiếp viên:D.
@Bác chủ: lấp cát đi cho dễ lấy tiền vợ, long cát bằng nước ít bị lổ rỗng so với xà bần. Chở xà bần đến thì công chở cũng mất nhiều rồi, đôi lúc lẫn quá nhiều rác thì lại ko yên tâm.
à, tại nhà bé này ở nguyễn văn công luôn, hehe. Mấy em tiếp viên ăn bận thả rong ko, mổi lần e tới là mấy e đang ngồi 8 chạy tán loạn đi kiếm áo ngực mặc vào. e địa được chút xíu

Last edited by a moderator:
Hạng B1
6/4/11
67
23
8
Vô định
cảm ơn các bác, số là cũng muốn kiếm vài xe bt gạch vỡ sạch sạch gia cố tí chân tường với lại dọn mớ vớ vẩn của em luôn,chứ cát thì cũng không hơn mấy đồng đỡ kiếm.
@lần tới gần đây nhất của bác là khi lào, còn đi không cho em đi với

Hạng D
5/5/07
1.358
15.140
113
Thanhxuanxd nói:
Tình hình là em định sửa nhà hẻm Nguyễn Văn Công-F3-Gò Vấp, cần gần chục khối xà bần nâng nền, bác nào có số (hẻm ba gác) cho em xin nhé, cảm ơn chúc các bác đầu tuần vui vẻ
Cát lấp xe ba gác máy có 120k/m3 chục khối có 1,2tr. Dùng xà bần chi bác?
Xe 5m3 thì rẻ hơn, có 80k/m3

Hạng D
22/2/11
1.121
1
0
45
Xà bần thì bác ra ngã ba chú ía, phía công viên GD có bãi tập kết ở đó. Buổi tối có xe chở luôn.

Status
Không mở trả lời sau này.