Hạng B2
2/4/11
109
16
18
Đã có bài viết về vấn đề này nhưng hiện tại hình ko còn và em ko hiểu cách làm thế nào hiệu quả.. mong bác nào đã xử lý và đã ngon lành thì giúp em đăng bài và hình lên để em làm với ạ,. và cho em biết mua cái ống nhựa chịu nhiệt gì đó ở đâu và nó nhìn như thế nào để em mua. cảm ơn các bác nhiều!!

Ka confirmed
Hạng D
7/10/11
2.305
4.935
113
Chưa hiểu ý của bác, là cái đèn trên taplo nó vẫn báo cửa mở trong khi đã đóng hết hay sao? bác chạy xe đời nào vậy?

Hạng C
13/12/11
811
69
28
binhminh231976 nói:
Đã có bài viết về vấn đề này nhưng hiện tại hình ko còn và em ko hiểu cách làm thế nào hiệu quả.. mong bác nào đã xử lý và đã ngon lành thì giúp em đăng bài và hình lên để em làm với ạ,. và cho em biết mua cái ống nhựa chịu nhiệt gì đó ở đâu và nó nhìn như thế nào để em mua. cảm ơn các bác nhiều!!
Em ko gặp TH đó nên chưa rõ lắm, bác mô tả chi tiết chút đi. Khóa ngậm ko ngậm hết => báo đèn ? Ko khóa cửa đc ? Cánh bên nào bị ?

Hạng B2
2/4/11
109
16
18
Chào bác anhbac! cánh cửa phía bên phụ phía sau , hiện tại đèn sáng và nếu đẩy nhẹ tay vô thì được. quấn keo đen vô cái ti tròn thì ok, vài hôm lại bị. em có nhờ bác hailua giúp và hướng dẫn nhưng chưa tìm được ống đẫn điện bằng vật liệu đó. ngại nhất là đèn sáng cả đêm ko tắt nên khóa cửa ko chớp đèn và sẽ hao bình, khi chạy thì đèn sáng dưới chân luôn.

Hạng B2
16/7/13
132
0
16
Bác lấy lụ giác bong có 3 con óc nới lỏng ra dảy sát do siết lại là được thôi bác

Hạng C
13/12/11
811
69
28
vinhcitiford nói:
Bác lấy lụ giác bong có 3 con óc nới lỏng ra dảy sát do siết lại là được thôi bác
9 xác, đó là cái vòng sắt nằm trên khung xe để ngậm khóa từ cánh cửa đó bác chủ. Thử xem nhé ! Chúc bác sớm khắc phục !