Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Giúp Quạt phụ của audi Q7

Hạng B2
13/9/12
257
67
28
wwwsuachuaipad.vn
Chả là bữa rãnh mang cái xe ra vệ sinh mở capo lên nổ máy xe tự nhiên check cái quạt thấy kg quay,có mang vô gara quen nói chắc cái quạt phụ đó hết than,có bác nào rành vụ này tư vấn thêm mình cái vu quạt phụ này cái (cái quạt lốc máy nhỏ nằm song song với quạt bự chính), có cách nào check nó còn chay hay die luôn kg vậy ?

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
8/8/11
171
8
18
Chả là bữa rãnh mang cái xe ra vệ sinh mở capo lên nổ máy xe tự nhiên check cái quạt thấy kg quay,có mang vô gara quen nói chắc cái quạt phụ đó hết than,có bác nào rành vụ này tư vấn thêm mình cái vu quạt phụ này cái (cái quạt lốc máy nhỏ nằm song song với quạt bự chính), có cách nào check nó còn chay hay die luôn kg vậy ?
bác nổ máy bật điều hòa, nhìn nó mà ko chạy là có vấn đề. Hay gặp nhất là chổi than lâu ngày bị mòn hết. đa số khắc phục được

• Like
Reactions: cutivf
Hạng B2
13/9/12
257
67
28
wwwsuachuaipad.vn
bác nổ máy bật điều hòa, nhìn nó mà ko chạy là có vấn đề. Hay gặp nhất là chổi than lâu ngày bị mòn hết. đa số khắc phục được
em có mở điều hoà cỡ 20p thấy nó kg tính hiệu nên cũng tính hỏi xem có bác nào chạy qua rồi coi có giống tình trang như em kg,vì bữa gara cũng check sơ bằng mắt thôi nên cũng muốn chắc cú đặng làm luôn

Hạng B2
8/8/11
171
8
18
em có mở điều hoà cỡ 20p thấy nó kg tính hiệu nên cũng tính hỏi xem có bác nào chạy qua rồi coi có giống tình trang như em kg,vì bữa gara cũng check sơ bằng mắt thôi nên cũng muốn chắc cú đặng làm luôn
cái này nếu vào các gara sửa chữa có máy Test thì khi test sẽ thấy báo lỗi quạt gió. hoặc muốn thử có thể dùng máy chẩn đoán để kích hoạt xem quạt có chạy ko? tín hiệu điều khiển có thay đổi ko ? nói chung là ko khó xác định nguyên nhân

• Like
Hạng B2
8/8/11
171
8
18
trường hợp này em đã gặp nhiều xe rồi ,,nếu pác sửa lại đi 1tuan bị lại nữa ,dể bị sôi nước dẫn điến thổi ron qui lát nhé .pác có nhu cầu đặt hàng alo 0938374189
bác nói cũng chưa hẳn đúng trong mọi trường hợp, bên em cũng đã sửa nhiều quạt nhưng chưa có con nào quay lại bảo hành chứ chưa nói đến 1 tuần đã ngỏm

• Like
Hạng B2
13/9/12
257
67
28
wwwsuachuaipad.vn
bác nói cũng chưa hẳn đúng trong mọi trường hợp, bên em cũng đã sửa nhiều quạt nhưng chưa có con nào quay lại bảo hành chứ chưa nói đến 1 tuần đã ngỏm
bác inbox em cái thông tin nhé,em cũng muốn check lại coi có hư kg

Hạng B2
3/1/14
101
24
18
Các bác cần đò phụ tùng AUDi thì alo bên e nhé 0946687818
phutungotoducmy.com