Tập Lái
16/8/20
8
6
3
33
Ko nên đi xe suzuki.phụ tùng mắc .chi tiết ko chỉnh chu như honda
Sorry bác. Nhà em có 40 cái xe máy (làm cho thuê xe máy) và 3 cái xưởng sửa xe. Phụ tùng Suzuki mắc là vì chỉ có hàng chính hãng, không có hàng ngoài. Còn Yamaha vs Honda phụ tùng trong Ya Town vs Honda Head cũng không rẻ đâu bác. Thay hàng ngoài chủ yếu toàn hàng fake, người dùng phổ thông ko biết dc. Còn cùng phân khúc, máy Su luôn là số 1 trong các dòng xe phổ thông. Về thiết kế thì mỗi người 1 gu!

Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Sorry bác. Nhà em có 40 cái xe máy (làm cho thuê xe máy) và 3 cái xưởng sửa xe. Phụ tùng Suzuki mắc là vì chỉ có hàng chính hãng, không có hàng ngoài. Còn Yamaha vs Honda phụ tùng trong Ya Town vs Honda Head cũng không rẻ đâu bác. Thay hàng ngoài chủ yếu toàn hàng fake, người dùng phổ thông ko biết dc. Còn cùng phân khúc, máy Su luôn là số 1 trong các dòng xe phổ thông. Về thiết kế thì mỗi người 1 gu!
Ông anh em còn chiếc Fx 125. Hồi xưa được nyc tặng, chạy từ Nam ra Bắc vài vòng.

Giờ ổng vẫn đi, mỗi khi chạy 1 mình. Chị dâu dòm cái xe "thấy ghét", nên đã sắm cho con Hayate mới. :D

Hạng C
30/4/16
963
363
63
Xe hay dâyd chứ ạ, em chạy thấy ko bốc nhưng đầm xe

Hạng F
28/8/19
6.692
11.376
113
Palm Beach, Florida, US
Tìm con cào cào lội nước sg chớ! Hay mua con Vìnfast lội cả mét nước.
Đời sau cải tiến nó gắn thêm ống thở nếu cần đưa lên thì đi ngầm dưới nước được luôn. Trên đó còn có đầy đủ Camera hành trình, nói chung ốp-sần tới nóc...đúng nghĩa! Bao ngập Sg nhé!

• Like
Reactions: PMH82