Tập Lái
8/1/18
40
17
8
37
Xem xe bán chạy đi chú, nó nằm ở chỗ nào trong bảng xếp hạng vậy? Nội thất xe như cái xe cổ thì cờ hó nó mua
ăn nói có văn hóa tý đi. hay là loại thất học. Nhìn xem bao nhiêu người mua đấy là c.. hết à ?

• Haha
Reactions: kamelov1
Tập Lái
9/1/18
9
0
1
38
Bác chạy cảm thấy thế nào ạ. Em thì đang đi Focus, muốn đổi lên gầm cao, nay đi thử CRV 2020 bản L nhưng không ưng cái bụng lắm. Xe hơi ù ù, ga thì hơi trễ, đạp lên thì tiếng máy to, phải lắp thêm nhiều phụ kiện lung tung. Cá nhân em thấy thế, không biết do em hay nó là tình hình chung của CRV ạ.

Tập Lái
24/3/20
45
61
18
39
Bác chạy cảm thấy thế nào ạ. Em thì đang đi Focus, muốn đổi lên gầm cao, nay đi thử CRV 2020 bản L nhưng không ưng cái bụng lắm. Xe hơi ù ù, ga thì hơi trễ, đạp lên thì tiếng máy to, phải lắp thêm nhiều phụ kiện lung tung. Cá nhân em thấy thế, không biết do em hay nó là tình hình chung của CRV ạ.
Mình mới chỉ chạy innova và crv này thôi. Cơ bản thấy ngon. Bữa trước có về Đà Lạt lên đèo và vượt xe khác thấy cũng bình thường. Mỗi tội thấy anh em trên này chê tới chê lui. Còn cảm nhận thì chạy đã.
Vấn đề ồn mình thấy ko ồn lắm theo cảm nhận của mình.
Chạy cao tốc Long Thành Dầu Giây thì sướng khỏi nói.

Xe này ko biết bạn chê chỗ nào. Có chăng là giá nó cao. Với lại máy 1.5 có turbo thì trễ 1 tí là thường. Cũng có thể bạn đang chạy chế độ Eco.

Hạng D
10/4/16
1.531
6.273
113
45
ăn nói có văn hóa tý đi. hay là loại thất học. Nhìn xem bao nhiêu người mua đấy là c.. hết à ?
Thông cảm đi anh. Bán miếng đất mới đủ tiền con xe lại phải móc thêm vài chục củ mua lạc mới được nhận xe sớm. Ai ngờ CRV tụt bô thua xa CRV cũ.:D
Bây giờ, miếng đất nếu để lại đủ mua 3,4 con CRV rồi. CRV mua lúc kèm lạc bán mất giá lại không tính tiền lạc vào giá bán lại. Akay quá là akay.
Một anh mua CRV kèm lạc chia sẻ :(:(:(:rolleyes:

Chỉnh sửa cuối: