Hạng D
30/5/12
2.632
5.811
113
Em ơi Sài Gòn phố
Chào các bác.

Số là em vừa tậu 1 bộ gối tựa đầu 2 cách mua ở An Dương Vương, có khắc chữ Kia trên gối, giá 40k/ cái để tựa đầu, nhưng có vẻ chưa quen nên thấy khá mỏi cổ. Ngoài ra em đọc 1 số bài báo thì thấy nói không nên dùng, vì nếu găp tai nạn, vùng đầu và cổ tách rời sẽ gây chấn thương cổ, nguy hiểm đến tính mạng. Vậy em hỏi các bác là có nên dùng loại gối tựa đầu này không ?

Hạng D
9/10/10
1.034
484
83
53
lúc trc e cũng mua về sử dụng thấy ko ổn nên cũng bỏ rùi.

k3 confirmed
Hạng D
28/7/12
1.837
422
113
Bác nên tìm loại gối tựa đầu đa năng, nó vừa êm, vừa mềm mềm, mát mát, vừa mát xa, vừa nhổ tóc sâu, vừa nhổ râu luôn. Rất phê làm bác đê mê. Dọc đường gió bụi, giang hồ ngang dọc nên xài loại gối tựa đầu này để đảm bảo sức khỏe lâu dài nhé bác.

Hạng C
16/2/12
717
10
18
11
Ô Cấp
k3 nói:
Bác nên tìm loại gối tựa đầu đa năng, nó vừa êm, vừa mềm mềm, mát mát, vừa mát xa, vừa nhổ tóc sâu, vừa nhổ râu luôn. Rất phê làm bác đê mê. Dọc đường gió bụi, giang hồ ngang dọc nên xài loại gối tựa đầu này để đảm bảo sức khỏe lâu dài nhé bác.

Kinh thật, bác K3 với bác xe_chuong_ga đúng là cao hạng có khác, toàn chơi đồ độc và lạ không, hạng lông gà lông vịt tụi em ở dưới đu theo hổng kịp!!!

Last edited by a moderator:
Hạng D
30/5/12
2.632
5.811
113
Em ơi Sài Gòn phố
k3 nói:
Cái gối này chỉ thích hợp trong nhà nghỉ hay những nơi yên tĩnh thôi bác à, chứ lái xe mà dùng gối này e mất an toàn giao thông.

Hạng D
24/7/12
4.193
13.228
113
Ặc ặc , vãi hàng với các bác , xài gối mấy chục ký này bà cả lên ..tăng xông thì mệt :p

k3 confirmed
Hạng D
28/7/12
1.837
422
113
namdh.pt nói:
k3 nói:

Kinh thật, bác K3 với bác xe_chuong_ga đúng là cao hạng có khác, toàn chơi đồ độc và lạ không, hạng lông gà lông vịt tụi em ở dưới đu theo hổng kịp!!!

Theo một nguồn tin đáng tin cậy do bộ hạ mật báo về cho em thì loại gối đê mê, tê tê đó chỉ có ở Vũng Tàu mà thôi. Có thể bác xechuongga đang nắm giữ nguồn hàng độc này. Chắc phải làm chuyến đi VT gặp bác xechuongga để kiểm chứng hàng coi có đúng hàng độc và lạ như bác Nam nói hay không nữa. Sao bác Nam ở VT mà không biết vậy ta ?