Hạng B1
22/12/12
59
37
18
Theo thông tin mới nhất là Admin biết được, Goodyear đang tung ra chương trình mới dành riêng cho các dòng xe du lịch của Thaco có sử dụng lốp Goodyear rất hấp dẫn. Chương trình AN TÂM TRỌN HÀNH TRÌNH của Goodyear được triển khai từ 01/8/2014 đến 31/12/2014 tại hệ thống showroom Kia- Mazda trên toàn quốc. Theo đó, khi mua các mẫu xe du lịch của Thaco có sử dụng lốp Goodyear, khách hàng sẽ được hưởng cùng lúc 3 lợi ích rất hấp dẫn: chính sách bảo hành sản phẩm, bảo hành sự cố trên đường & Hỗ trợ cứu hộ khẩn cấp 24/7.

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
6/6/14
12
6
3
47
3 lợi ích "chính sách bảo hành sản phẩm, bảo hành sự cố trên đường & Hỗ trợ cứu hộ khẩn cấp 24/7" là như thế nào vậy bác?
Chỉ các xe sử dụng lốp Goodyear mới được ạ?

• Like
Reactions: peace
Tập Lái
13/6/14
11
5
3
40
Em biết hiện giờ Goodyear đang hoạt động rất tốt, nhất là khâu chăm sóc khách hàng, bữa giờ nghe nhiều đến các chính sách bảo hành sản phẩm của Goodyear, không biết chương trình giành riêng cho Thaco này có khác không bác? Em đang quan tâm đến KIA K3. ^^

Tập Lái
2/6/14
45
36
18
44
Nghe nói lốp xe được bảo hành 5 năm, không biết có bảo hành cho các dòng xe khách không nhỉ?

Tập Lái
5/3/14
19
11
3
Eo ơi, biết vậy em chỉ tậu 2 lốp bằng giải thưởng, còn đi tậu thêm 2 lốp này để tham gia chương trình. Hic, sao không ra sớm để em biết cơ chứ.

Hạng B2
10/8/14
104
62
28
HCM
Bác chủ thớt cho em hỏi là chương trình này áp dụng với bất kỳ lốp nào của Goodyear khi mua xe của KIA hay sao?

Em đang quan tâm đến morning vì chế độ hậu mãi, tính năng ổn định và ít hao xăng của nó. Chủ yếu là nhu cầu cưới vợ hai cho vợ cả quản lý đó mà :D
Đang phân vân nên thêm tiền cho thay lốp Goodyear không vì tổng kinh phí em dự tính cho lần cưới hỏi này chỉ 400 chai.

Em post hình em đó đây cho bác nào đồng cảm. Nhỏ, xinh, quyến rũ, giá cả phù hợp cho gia đình.
full

full

Hình thì em lấy trên mạng thôi, các bác đừng chém em tội nghiệp. Nhìn thật đẹp, nhỏ xinh.
Mà nội thất cũng ấn tượng, em thích màu đen. (T__T hy vọng vợ cả cũng thích, không mua về em lái vợ hai luôn vậy)

full

Bác nào chạy rồi cho em hỏi về cảm nhận.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: HoangMer
Tập Lái
10/8/14
7
0
1
39
Ho Chi Minh City, Vietnam
Nghe nói lốp xe được bảo hành 5 năm, không biết có bảo hành cho các dòng xe khách không nhỉ?

Thấy bác viết xe khách nên em tặng gạch ngay.
Xe khách thì không, chỉ có mấy dòng sau đây thì có thôi: Morning, Morning S, Rio, Forte, K3, Carens, Sorento và Mazda 2, Mazda 3.
Vì xe khách thì em chẳng thấy hãng nào bảo hành lốp xe 5 năm cả.

Tập Lái
14/6/14
24
15
8
48
[/QUOTE
Eo ơi, biết vậy em chỉ tậu 2 lốp bằng giải thưởng, còn đi tậu thêm 2 lốp này để tham gia chương trình. Hic, sao không ra sớm để em biết cơ chứ.

Chương trình chỉ áp dụng cho xe mới thôi bác ạ. Bác tậu thêm con nữa và lắp lốp Goodyear vào thì mới đủ điều kiện tham gia chương trình. ^^

Tập Lái
13/6/14
11
5
3
40
Mình đang nghĩ đến chuyện mua thêm 1 chiếc xe cho bà xã đi làm, chở con đi học, đi công chuyện cho an toàn, mùa này mưa nhiều, rồi trộm cướp, để vợ chạy ngoài đường thì không yên tâm tí nào. Nghiên cứu sơ bộ thì thấy Madaz khá phù hợp với điều kiện gia đình. Bác có thêm thông tin gì thì share để mình tham khảo thêm với.

Tập Lái
22/12/12
24
9
3
có phải poster chương trình này không bác, em mới siêu tập được trên trang web chính thức của nó, bác nào có muốn xem kỉ hơn vào thẳng trang web của nó nè
0