Hạng B1
19/12/12
78
12
8
brvt
Nhân dịp mùa hè anh chị em nào rãnh thích đi xuyên Việt lưu ý, trên đường đi nếu nhìn thấy biển báo giao thông nào bị Mờ hay bị xịt sơn ( túm gọn biển báo ko hợp lệ) anh chị em chịu khó chụp ảnh biển báo đó ngay ,( có lúc cần tới) ví du trên đèo hay lên xuống nhiều đoạn dốc khi bị XXX dừng xe báo lỗi ngay đoạn có biển báo ko hợp lệ hihi chúng ta đưa hình anh biển báo, bảo đảm XXX cho đi ngay và luôn .
( góp 1 ít thông tin ko biết tin này có trùng với anh em nào chưa)
Thôi cuối tuần anh em OS vui .

Hạng D
9/7/14
1.227
1.045
113
52
Chắc phải cãi nhau 1 hồi chớ mấy cha xxx (em viết thường chớ không viết hoa, vì em không tôn trọng) dễ gì cho đi liền

• Like
Reactions: F1
Hạng B2
17/4/15
412
747
93
43
tốn thêm thời gian chụp hình, chắc đi 7 ngày chưa tới..

Hạng D
25/6/16
2.126
1.832
113
Cứ làm những gì pháp luật không cấm chứ vừa đi vừa canh me chi cho khổ, mất thời gian. Có gan nhấn ga-lấn làn-vượt ẩu... mà không có gan chịu thì hơi bị nhục đấy.

• Like
Reactions: nta139
Hạng B2
15/4/17
259
3.310
93
47
dong gop ty ( doan duong tu ra khoi cao toc LTDG - Ca Na):
- phan nhieu bang han che toc do bi cao lop phan quang - di dem se khong thay con so ( nhu bi son boi di), toi gan moi thay (khong kip giam toc do).
- xu ly: tu xa thay bang hinh vuong co vong tron do o giua la bang han che toc do.
het

Hạng D
14/8/11
4.163
87.877
113
Nhân dịp mùa hè anh chị em nào rãnh thích đi xuyên Việt lưu ý, trên đường đi nếu nhìn thấy biển báo giao thông nào bị Mờ hay bị xịt sơn ( túm gọn biển báo ko hợp lệ) anh chị em chịu khó chụp ảnh biển báo đó ngay ,( có lúc cần tới) ví du trên đèo hay lên xuống nhiều đoạn dốc khi bị XXX dừng xe báo lỗi ngay đoạn có biển báo ko hợp lệ hihi chúng ta đưa hình anh biển báo, bảo đảm XXX cho đi ngay và luôn .
( góp 1 ít thông tin ko biết tin này có trùng với anh em nào chưa)
Thôi cuối tuần anh em OS vui .

Ummmm!! Cũng khó nhẩy ??
Đang trên đèo thấy " biển không hợp lệ " phải dừng lại chụp ảnh à anh ??
Đang phóng 80km thấy biển không hợp lệ thì đã phóng qua rồi thì lùi lại chụp à ???
Căng à nha !!:)
PS : Camera hành trình để đâu ạ ????:D

• Like
Reactions: nta139
Hạng F
1/6/15
5.555
28.411
113
Đúng quy trình phải là mời thừa phát lại ra lập vi bằng để làm căn cứ khiếu nại.

Hạng F
16/7/15
6.295
25.106
113
Hôm qua em từ ĐL về, có 1 biển chữ: Khu dân cư đi chậm... Dĩ nhiên là sai bét QC41, nhưng cũng ớn đạn ko dám chạy luôn... Phải 3km sau mới có biển đúng chuẩn... Vãi.

• Like
Reactions: Honda 67