Hạng D
10/3/14
1.220
531
113
Nhà bè
Góp ý em cái lốp xe bị rách do cấn lề đường

Sáng nay e mới phát hiện cái vỏ xe e bị rách do bị lề đường,vỏ em mới thay có 3 tháng thôi, vụ này chắc bảo hành bên bán vỏ chắc không chịu đâu phải không các bác, còn nếu để chạy có bị nỗ vỏ không khi đi cao tốc hả các bác? em củng đang lăn tăn,vỏ em còn mới lắm các bác. [pagebreak][/pagebreak]

• Like
Reactions: Mustachio
Hạng D
25/8/06
1.341
388
83
Rách nhiều roai, vỏ này rẻ mà bác, chừng cử nhậu hà. Nếu bác thường xuyên đi cao tốc thì thay cái mới cho chắc cú, lấy cái này làm bánh sơ cua, hehe.
Còn không thì bác đổi xuống bánh sau, lỡ có....nổ cũng đỡ hơn bánh trước, hehe.

Hạng F
12/10/16
7.472
6.333
113
Rách nhiều roai, vỏ này rẻ mà bác, chừng cử nhậu hà. Nếu bác thường xuyên đi cao tốc thì thay cái mới cho chắc cú, lấy cái này làm bánh sơ cua, hehe.
Còn không thì bác đổi xuống bánh sau, lỡ có....nổ cũng đỡ hơn bánh trước, hehe.
Quả này nguy hiểm thay gấp đi chứ tiếc gì nữa bác, coi chừng ảnh hưởng đến cái khác lại tốn nhiều hơn gấp bội

• Like
Reactions: Black Hawk
Hạng D
10/3/14
1.220
531
113
Nhà bè
E hỏi chỗ bán vỏ kg chịu bảo hành vỏ bị cấn lề rồi các bác,bảo hiểm củng kg chịu luôn,chắc e phải thay roi,thanks các bác

• Like
Reactions: huu1516
Hạng D
14/8/15
1.568
23.655
113
Bảo hiểm đền vỏ xe ko bác? nếu đền thì e về e làm 2 phát để đi thay luôn đây :)
Thế lúc mua BH anh ko hỏi vấn đề này ah? Gọi hỏi thử sale bán BH cho anh xem.

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Có BH thì BH đền.
Chủ xe tự cạ lề hư vỏ toàn thấy tự bỏ tiền túi chứ chưa thấy hãng bỏ tiền bao giờ. Còn bảo hiểm thì chắc là tùy điều kiện lúc ký hợp đồng.
Các lốp khác chưa bị nên chưa biết nhưng BS bảo hành cho lốp mòn dưới 50% bị lỗi do nhà sx thì họ đền theo tỷ lệ mòn của lốp.
Thí dụ lốp bị phù khi mòn mới 10 hoặc 20% họ sẽ thay lốp, mới mình bù thêm 10 hoặc 20%....
Mình chỉ biết có vậy chia sẻ với anh chủ.
Lốp như hình bác đưa lên thì đem làm xích đu cho mấy bé chơi cũng tốt.

• Like
Reactions: HTK-5809