Dạo này em đi hay thấy santa fe bị niềng răng , chụp mõm , chụp tùm lum inox rất phản cảm :mad:, rất giống dịch innova 2 năm trước, các bác trong hội cần phổ biến cho anh em thành viên lưu ý, đừng có lắp inox vào nhé, mất đẹp và sang .

Hạng C
24/7/07
518
1
0
HANOI
RE: Góp ý hội santa fe

Cảm ơn sự đóng góp chân tình của Bác. Em chỉ lắp rọ cho 2 đèn hậu. thấy xấu thật. Định hôm tới đến kỳ thay dầu, em bảo thợ tháo ra. Nguyên bản vẫn là đẹp nhất.

Hạng B2
21/9/06
315
0
16

Trích đoạn: thanhts

Cảm ơn sự đóng góp chân tình của Bác. Em chỉ lắp rọ cho 2 đèn hậu. thấy xấu thật. Định hôm tới đến kỳ thay dầu, em bảo thợ tháo ra. Nguyên bản vẫn là đẹp nhất.
Em lúc đầu cũng định lắp side step. Nhưng bây giờ cũng đang consider vì thấy để nguyên bản đẹp nhất :D

Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58

không ai muốn niềng răng,bọc inox thêm cho vừa xấu vừa tốn thêm tiền các bác ợ ,em cũng vậy,nhưng cũng niềng chút chút để gây khó khăn bọn bất lương chút nào hay chút ấy

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44

Làm bảo vệ như bác thẩm mỹ quá, đúng là ở vn không có lái xe canh thì dễ bị bóc trong mùa tết lắm[&:], em cũng vừa bị cả 2 bên nuôn:De đang định đổ keo để chiến đấu với chúng nó:mad:
:DEm xin góp ý thêm là cái gương để nhìn mông phía sau nữa, mình cũng bỏ luôn các bác nhỉ, nhìn thì có vẻ hầm hố phức tạp :Dnhưng thời camera rẻ như càrem thì mình chơi lun cái cá mè rán cho rồ.:D

Hạng D
5/4/07
1.214
0
36

Trích đoạn: hunguyen123

không ai muốn niềng răng,bọc inox thêm cho vừa xấu vừa tốn thêm tiền các bác ợ ,em cũng vậy,nhưng cũng niềng chút chút để gây khó khăn bọn bất lương chút nào hay chút ấy

Bác không biết rồi bác Hungnguyen oi! Hà nội bây giờ mấy thằng đi gỡ đồ xe nó mang theo máy khoan chạy PIN mũi khoan 4, Bác làm thế nó lấy nhanh hơn cậy đấy ạ. Vì khi nó nhấc mũi khoan ra là cái chữ và đèn của bác nó ra theo liền mà! E cứ để nguyên khó lấy hơn! mất em mua mới lấy hóa đơn trả cho bảo hiểm bác ạ! Làm như bác em sợ vợ 2 em đau!

Last edited by a moderator:
Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58

@nhh2811: em chủ đích ngăn ngừa mấy thằng tay không thôi,mấy thằng có vũ khí thì làm cách gì cũng chít.:D:D

Hạng B2
9/11/07
335
0
0
46

Em ủng hộ quan điểm pác nhh2811, đi đâu chịu khó dặn mấy thằng trông xe chứ em ghét cái kiểu làm mấy con vít vào chữ và đèn nhìn tức mắt lắm. Xe em vẫn để nguyên bản, định lắp thêm cái bậc lên xuống mà chưa biết tìm đâu cái nào đẹp đẹp tí. Sáng nay đi làm nhìn thấy pác có STF giống nhà em có cái bậc lên xuống đẹp quá mà gọi pác ấy chả thưa để hỏi thăm. Các pác tư vấn em với, cái này tìm ở đâu thì nhiều và đẹp???

Hạng B2
2/11/07
302
0
16
53

Em đồng ý với bác Xây dựng.
Gắn, chụp thêm đồ vào, xấu xe lắm

Tập Lái
1/11/07
24
0
0

Các bác ơi em bị bóc mất chữ SANTA FE đằng sau, nó còn làm xước cả sơn nên trong chỗ đó hơi lem nhem, em định cắt một cái đề can hình logo công ty dán vào chỗ đó, không biết đi cắt ở đâu đựoc nhỉ, bác nào biết bảo em với, em ở HN. Thanks!