Hạng D
13/1/11
1.235
44
48
13
Căng nhể, đi làm đã phải quẹt thẻ giờ ra vào để tính cơm rồi, về đi nhậu còn lo nội quy nữa... hay zda...

Nhưng có khi lại hay cho một số bác

Tập Lái
27/3/14
3
0
0
Nhà em có chú Ford everest còn trống,em ko bik có công ty nào thuê xe này hay ko và giá cả ra sao.mong anh chị em tư vấn dùm em về ván đề này.em muốn cải thiện thu nhập cho gia đình.số phone của em:0935164407

Hạng D
13/1/11
1.235
44
48
13
Có bác nào biết cái thớt tổng hợp các đường link post ảnh Caravan của FFC từ trước đến nay nó chạy đằng nào không ạ?

Hạng C
11/11/13
799
549
93
E là mem mới, nên rãnh rổi hay vào rum của FFC đọc tin, thấy tin tức hơi lộn xộn, tin cũ mới đan xen nhau, e mạn phép góp ý BDH tranh thủ dọn dẹp rác, sắp xếp lại các tin theo chủ đề, vd: OFF, Chia sẽ kinh nghiệm, Chương trình từ thiện, .......... để tiện theo dõi.

Hạng F
7/4/09
12.427
6.646
113
HCMC
www.flickr.com
E là mem mới, nên rãnh rổi hay vào rum của FFC đọc tin, thấy tin tức hơi lộn xộn, tin cũ mới đan xen nhau, e mạn phép góp ý BDH tranh thủ dọn dẹp rác, sắp xếp lại các tin theo chủ đề, vd: OFF, Chia sẽ kinh nghiệm, Chương trình từ thiện, .......... để tiện theo dõi.
Thanks bác.
Theo em biết thì forum trên OS hoạt động theo nguyên tắc thread based (thớt) và đã được chia chủ đề theo từng hãng xe, nên không thể gôm lại và sắp xếp cho những "thớt con" theo từng chủ đề được nữa. Thớt nào có comment mới nhất sẽ "nổi" lên trên, và thớt nào - mặc dù hay hoặc nổi cộm, nhưng không có comment nào thì nó sẽ "chìm" xuống dưới.
Có dịp em sẽ góp ý lại với BĐH diễn đàn xem có thể cải tiến cho tốt hơn không.

Hạng C
21/7/10
858
0
16
43
Em cũng là mem mới tinh, xin chào các bác :)

Ko biết bác xe_online còn là chủ xị hội FFC ko nhỉ?

Hạng F
7/4/09
12.427
6.646
113
HCMC
www.flickr.com
Tiếp thu ý kiến đóng góp rất hay của bác, em sẽ thử cố gắng "phân loại" các thớt (thread) theo từng chủ đề chung, bằng cách thêm "chỉ mục" vào trước mổi chủ đề của thớt. Việc này sẽ chưa giải quyết triệt để như bác góp ý nhưng cũng dễ dàng hơn trong việc theo dõi và đặc biệt là việc tìm kiếm sau này.

• Like
Reactions: Hoc Tro