Hạng B2
23/9/15
140
157
43
43
Em có thằng bạn lái chiếc S400, vợ thì Q7, nhưng đi làm thì lấy wave tàu cách nhà có 1km thôi ... Chiếc xe không làm nên con người, nhưng con người làm được chiếc xe ...
Em đồng quan điểm với bác.
Xe mua chỉ để đi chơi, đi cafe thì mình thích cái nào thì mua cái đó. Đi xa đã có 4 bánh. Em cũng không đánh giá ai thông qua cái xe.

• Like
Reactions: ferrari_f1 and Osin
Hạng D
18/3/08
1.563
1.540
113
Em có thằng bạn lái chiếc S400, vợ thì Q7, nhưng đi làm thì lấy wave tàu cách nhà có 1km thôi ... Chiếc xe không làm nên con người, nhưng con người làm được chiếc xe ...
Thường người có tiền làm gì nói gì cũng đúng

Vấn đề ở đây là bạn chủ thớt muốn anh em tư vấn xe nào ngon trong tầm giá 80-100.
Chứ wave dream chắc bạn ấy ko cần lên Os chi đâu ha
Tập trung vấn đề chính nào

Hạng D
4/2/08
4.567
6.435
113
TPHCM

Vấn đề ở đây là bạn chủ thớt muốn anh em tư vấn xe nào ngon trong tầm giá 80-100.

dạ đúng rồi, max của em 100tr để nhập môn pkl... ngoài con Twin này ra thì em cần thông tin của những em khác trong tầm giá để so sánh.

• Like
Reactions: thienkhoi81
Hạng C
19/4/19
595
541
96
40
Lên mấy hội cafe racer á bác, có nhiều chiếc xe độ ngầu, độc, lạ. Múc một chiếc đi loanh quanh cho vui. Lâu lâu nó dở chứng thì đục ra sửa tiện thể nâng cao tay nghề luôn :D

Hạng B2
23/9/15
140
157
43
43

Nói về quan điểm thì trước tiên em ủng hộ bác mua con này vì nó rẻ, đẹp. Còn bền thì bác chắc không cần vì chỉ đi cafe và chơi thôi thì có gì đâu mà hỏng. Tuy nhiên nhiều bác trả lời quá đề cao vấn đề thương hiệu xe làm nên thương hiệu con người nên mới có sự tranh cãi này.