Hạng C
21/7/13
764
758
93
Em có con Gala, nhưng nhà 7 người, nhân dịp nhà đi du lịch nên em lùng thuê xe 7 chỗ. Sau khi đi chợ thì em thấy giá thuê Grandis 05 và For V 10 là như nhau (mặc dù giá trị xe trên thị trường thì For = 1.5 Gr). Em chưa chạy Gr lần nào và chỉ ngồi ghế phụ For vài lần. Theo các Bác thì em nên thuê GD hay For cho gia đình. Mục tiêu duy nhất là phục vụ gia đình SƯỚNG NHẤT VÀ ÊM ÁI nhất.
Cám ơn các Bác!!!

Hạng D
14/11/10
3.027
4.457
113
HCM
Em có con Gala, nhưng nhà 7 người, nhân dịp nhà đi du lịch nên em lùng thuê xe 7 chỗ. Sau khi đi chợ thì em thấy giá thuê Grandis 05 và For V 10 là như nhau (mặc dù giá trị xe trên thị trường thì For = 1.5 Gr). Em chưa chạy Gr lần nào và chỉ ngồi ghế phụ For vài lần. Theo các Bác thì em nên thuê GD hay For cho gia đình. Mục tiêu duy nhất là phục vụ gia đình SƯỚNG NHẤT VÀ ÊM ÁI nhất.
Cám ơn các Bác!!!
bác vào thớt Mit hỏi thì chắc bác đã biết câu trả lời :)
Bác thử qua thớt Toy post câu hỏi này rồi so sánh 2 bên thử xem :)

Hạng B2
14/10/14
184
253
63
63
Cám ơn các Bác!!!
Bác cứ thuê hết 2con chạy xong là biết chứ gì (Nhớ vô cho cái cảm nhận nhé - đang đợi sướng đây)

Hạng C
21/7/13
764
758
93
Bác cứ thuê hết 2con chạy xong là biết chứ gì (Nhớ vô cho cái cảm nhận nhé - đang đợi sướng đây)
Mình em làm sao chạy một lúc 2 con :3dquaytay:, cũng muốn thử F xem ntn mà sao nó thần thánh thế? Nhưng cũng muốn phục vụ Gia đình bằng G?
Thôi cứ test G trước cái đã.

Hạng D
4/11/14
1.383
2.038
113
Cám ơn các Bác!!!
Grandis đầm êm ái rộng rãi, fortuner đi đường xấu thì ok nhưng bị bồng bền hơi mệt.

• Like
Reactions: vqhoang and milkyqh