Hạng D
14/11/10
3.027
4.457
113
HCM
Chao các bác,

Em nghe đồn mùa đông năm nay ở Đà Lạt sẽ rất khắc nghiệt, nhiệt độ có thể xuống dưới âm 10 độ, chỉ duy nhất xảy ra trong năm nay 2015.

Lang thang bên box Ford thấy có chương trình off-chai đón Noel ở Đà Lạt 2015 nên em mạn phép thay mặt hội trưởng @cuibapmazda626 hội Grandis, kêu gọi các bác hội Mit nhà mình làm chương trình tương tư, tiếp nối Caravan Long Hải vừa rồi.

Chương trình chi tiết hội trưởng sẽ thông báo sau :)

P/S: em bận ko đi dc nha, chỉ kêu gọi thôi ạ :D

Trân trọng.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
30/7/10
2.794
4.902
113
Chao các bác,

Em nghe đồn mùa đông năm nay ở Đà Lạt sẽ rất khắc nghiệt, nhiệt độ có thể xuống dưới âm 10 độ, chỉ duy nhất xảy ra trong năm nay 2015.

Lang thang bên box Ford thấy có chương trình off-chai đón Noel ở Đà Lạt 2015 nên em mạn phép thay mặt hội trưởng @cuibapmazda626 hội Grandis, kêu gọi các bác hội Mit nhà mình làm chương trình tương tư, tiếp nối Caravan Long Hải vừa rồi.

Chương trình chi tiết hội trưởng sẽ thông báo sau :)

P/S: em bận ko đi dc nha, chỉ kêu gọi thôi ạ :D

Trân trọng.
Đính chính ngay và luôn là @cuibapmazda626 không phải là hội trưởng gì cả nhưng anh em cần cuibap chung tay vào chương trình này cuibap vãn sẵn lòng,
Bán cái ghê thiệt nha @zorojp .:D .
Anh em ai có thể tham gia vào chương trình này, xin comment vào đây để Dũng tổng hợp. Thực sự, là Dũng đang suy tính xem khi nào bọn trẻ con được nghĩ học để lên kế hoạch hội mình off phan thiết 3 ngày 2 đêm ( với tiêu chí ở rẻ, ăn ngon, hạnh phúc bên gia đình, vui vẻ với anh em hội và an toàn khi di chuyển) . Mong nhận được ý kiến của các anh em