Hạng B2
20/9/07
434
7
18
mấy bác thấy xe này giá quá rẻ ko? Em định mua nhưng thấy ngho ngờ quá

Hạng B2
20/9/07
434
7
18
RE: grandis sao mất giá nhiều thế nhỉ

[link]http://www.thegioioto.com.vn/Autos/Usedcar/Usedcar_View.aspx?Domain=13&Zone=20&AdId=2FF5AF790DD24BC28BA7D4F6CAFE81F16457E54A[/link]

Hạng B2
30/10/06
134
0
16

:D :D Em gọi ngay rồi, xe đã bán hơn $36k :D
Họ ghi nhầm giá $18.000, đó là số KM chạy 18.000 KM

Tập Lái
24/2/07
25
0
1

18000 Km cũng không có giá đó đâu bác ơi, cái này có khi bị tua đồng hồ rồi

X10
Hạng B1
6/10/07
78
0
0
53
www.otosaigon.com

Bác lmduc242 làm em mừng hụt àh. Em thấy km & giá xe em đã nghĩ ngay là giá ảo rồi. với 18000km giá phải trên 35k chứ?
xe grand không thể tua công tơ mét được đâu bác ơi, chỉ số băng điện tử và được xác lập bởi hộp đen nên khi chọt bậy vào có thể trục trặc đến những phần khác của xe đấy bác

Hạng B2
30/10/06
134
0
16

Khi em mang xe ra TT Bảo hành, thấy cậu KTV nối cái máy laptop vào em G, rồi mở chương trình chuẩn của Mit Japan, nó hiển thị các thông số hiện trạng của xe rất chi tiết và nhiều thông tin lắm, như vậy nếu KTV muốn điều chỉnh số KM ko biết có được ko nhỉ.

Trích đoạn: X10

Bác lmduc242 làm em mừng hụt àh. Em thấy km & giá xe em đã nghĩ ngay là giá ảo rồi. với 18000km giá phải trên 35k chứ?
xe grand không thể tua công tơ mét được đâu bác ơi, chỉ số băng điện tử và được xác lập bởi hộp đen nên khi chọt bậy vào có thể trục trặc đến những phần khác của xe đấy bác

Hạng B2
19/3/07
245
0
0

Có thể họ sẽ không “rút quân” hẳn mà chỉ là chuyển sang nhập khẩu và phân phối xe từ tập đoàn mẹ và từ các nhà máy khác.”

Bộ Công Thương cho rằng, khả năng thứ nhất sẽ xảy ra đối với các doanh nghiệp có số bán thấp (có thể là Mekong, Mazda, Kia, Mitsubishi, Suzuki, Isuzu hay thậm chí Mercedes-Benz

Hạng D
10/1/07
2.402
4
38
Việt Nam

Khi em mang xe ra TT Bảo hành, thấy cậu KTV nối cái máy laptop vào em G, rồi mở chương trình chuẩn của Mit Japan, nó hiển thị các thông số hiện trạng của xe rất chi tiết và nhiều thông tin lắm, như vậy nếu KTV muốn điều chỉnh số KM ko biết có được ko nhỉ.
quote:
được tuốt hết bác ơi , nó cài phần mềm được thì nó cũng chỉnh phần mềm được . Chỉ có điều gagare bên ngoài không làm được vì không có cái máy vi tính này !!!nhưng số km chỉ là chuyện nhỏ trong tổng thể các yếu tố để quyết định trong lựa chọn : Vd : có người rao bán : xe nữ GĐ ít sử dụng cần bán , trời !!! xe không được bảo trì bảo dưỡng đúng kỳ làm sao còn tốt được ( vỏ xẹp, rỉ sét, ẩm mốc,....) đại khái vậy , còn xe chạy 4,5 chục ngàn km nhưng được bảo trì bảo dưỡng đúng hạn và thay đồ hãng thì tình trạng sẽ "ngon" hơn nhiều cái xe mới chạy mười mấy ngàn mà ít chạy quá ( kèm với chủ ...kẹt $ không dám thay đồ hãng ) , một vài thiển ý vậy

O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM

Số KM bằng 350 K:D:D:D:D Bác nào cần cho E xin 5 xị :D:D:D
Vấn đề giải quyết ở SG nhe Các Bác , mua xe bây giờ đừng nhìn vào số KM Các Bác ạ

Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY

Trích đoạn: Duy siena

quote:
được tuốt hết bác ơi , nó cài phần mềm được thì nó cũng chỉnh phần mềm được . Chỉ có điều gagare bên ngoài không làm được vì không có cái máy vi tính này !!!nhưng số km chỉ là chuyện nhỏ trong tổng thể các yếu tố để quyết định trong lựa chọn : Vd : có người rao bán : xe nữ GĐ ít sử dụng cần bán , trời !!! xe không được bảo trì bảo dưỡng đúng kỳ làm sao còn tốt được ( vỏ xẹp, rỉ sét, ẩm mốc,....) đại khái vậy , còn xe chạy 4,5 chục ngàn km nhưng được bảo trì bảo dưỡng đúng hạn và thay đồ hãng thì tình trạng sẽ "ngon" hơn nhiều cái xe mới chạy mười mấy ngàn mà ít chạy quá ( kèm với chủ ...kẹt $ không dám thay đồ hãng ) , một vài thiển ý vậy

Hề hề bác Duy Siena : Cái vụ nì coi lại nhe !!
Nữ GĐ có tài xế lái chạy lòng vòng lun . Lâu lâu ngày nghỉ chắc nữ GĐ xách ra chạy đi chợ chơi ... rùi ... cọ qụet tùm lum cũng có (cái này là chuyện nhỏ) . Nhưng ngại nhất vụ xe chưa chắc được quan tâm bảo dưỡng đúng kỳ .
Em dính 1 quả đăng báo vậy đó . Lật đật chạy tới coi ... trời !! xe đời 2005 mà chạy có 7 vạn rưỡi àh !!! Nột thất thấy cũ , nhàu rùi , vô lăng bóng lóang ... [&:][8D] Em chào ngay, nói tại màu nội thất không hợp . [&:][8D]:):)