Hạng D
23/10/15
2.794
4.815
113
TPHCM
Em thấy bác này nói đúng !
Group Trên đường thiên lý .

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
E nghĩ anh đó nói ko đúng.
Lỗi lầm nhỏ có thể bỏ qua, nhưng cũng phải biết có lỗi, nhận lỗi, để có sửa đổi và nhắc nhỡ người khác ko mắc lỗi như thế.
Tinh thần tương trợ giúp đỡ anh em khi hoạn nạn, khó khăn chứ ko phải bao che cho nhau.
Lỗi nhỏ bao che cho nhau tới lỗi lớn thì có gánh cho nhau được ko?

Hạng F
1/6/15
5.555
28.522
113
Lỗi lầm nhỏ có thể bỏ qua, nhưng cũng phải biết có lỗi, nhận lỗi, để có sửa đổi và nhắc nhỡ người khác ko mắc lỗi như thế.
Tinh thần tương trợ giúp đỡ anh em khi hoạn nạn, khó khăn chứ ko phải bao che cho nhau.
Em đồng ý với anh là những sai sót cần được nhắc nhở, nhưng ai ra đường cũng thủ sẵn cái điện thoại, săm soi người khác để thấy hở có sai sót là chụp hình đăng lên như để lập công thì cũng dị lắm.

Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Em đồng ý với anh là những sai sót cần được nhắc nhở, nhưng ai ra đường cũng thủ sẵn cái điện thoại, săm soi người khác để thấy hở có sai sót là chụp hình đăng lên như để lập công thì cũng dị lắm.
Thường thì hoặc quá rãnh hoặc quá bức xúc người ta mới lên thôi!
Đưa lên chắc kiếm được mấy cái like thui, có công trạng gì đâu?

Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Sáng nay khi đi trên Cao Thắng Q3 ra NTMK, gần tới giao lộ NĐC, bên phải có đường hẽm lớn, mấy anh 2b hay rẽ trái chui vào đây.
Có 1 thằng 2b rẽ trước đầu xe e lúc đèn xanh, e nhường, nhưng mấy anh 2b phía sau khuất tầm nhìn xe e, đèn xanh phóng thẳng, mém ủi thằng đó.
Tính đưa vi déo lên nhưng ...thôi!
Mấy anh có chạy 2b có rẽ trái thì nhớ rẽ sau xe 4b để ko bị khuất tầm nhìn nha.

Hạng F
1/6/15
5.555
28.522
113
Sáng nay khi đi trên Cao Thắng Q3 ra NTMK, gần tới giao lộ NĐC, bên phải có đường hẽm lớn, mấy anh 2b hay rẽ trái chui vào đây.
Có 1 thằng 2b rẽ trước đầu xe e lúc đèn xanh, e nhường, nhưng mấy anh 2b phía sau khuất tầm nhìn xe e, đèn xanh phóng thẳng, mém ủi thằng đó.
Tính đưa vi déo lên nhưng ...thôi!
Mấy anh có chạy 2b có rẽ trái thì nhớ rẽ sau xe 4b để ko bị khuất tầm nhìn nha.
Chứng tỏ xe anh rất cao, rất to :D

• Like
Reactions: ntt61 and nta139
Hạng D
25/6/16
2.126
1.832
113
Dẫu biết người Việt thích ưa nịnh, nói thẳng nói thật thì mất lòng, nhưng không nói thì cứ thế tiếp tục thì chả hay cho lắm, có sai có sữa, thấy người khác sai thì mình đừng có mắc lỗi như vậy nữa.
Em nghĩ chả ai rãnh đi me gì đâu, chẳng qua trong quá trình lưu thông Cam nó chộp được thôi.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
18/9/10
7.498
2.405
113
53
Sài gòn
Đồng ý với bác.

• Like
Reactions: ntt61