Hạng D
23/3/15
1.272
3.922
113
Chào các anh và bác tài xế xe Toyota Fortuner G biển số 51F-549.17,
Chiều hôm này tầm 16g40-17g00, em lái xe PS trên đường Quang Trung, Gò Vấp. Bác tài xế này rất kỳ lạ là đi sau xe em nhưng cứ nháy đèn pha liên tục, 2-3 lần đầu em tưởng xe em có vấn đề gì nên bác ấy báo hiệu, em kiểm tra thấy mình không đi sai, xe cũng không vấn đề gì. Đi thêm đoạn nữa, bác ấy vẫn cứ nháy đèn pha rất khó chịu, cũng không có tín hiệu xin vượt (xi nhan trái hoặc đèn khẩn cấp chẳng hạn). Bạn bè hay anh em quen biết thì không ai đi xe biển số này. Trong khi đi theo sau xe em đoạn khá dài mà vẫn nháy đèn pha rất khó chịu.
Vậy bác nào lái xe Fortuner này nếu có quen em thì cho em biết quý danh, nếu không quen thì cho em biết em có gì sai hay làm bác phật ý vậy ?

Hạng D
19/11/15
1.083
3.274
113
Dạo này các bác mượn OS gửi lời hỏi thăm nhau nhiều thế :3dcuoi:
Chào các anh và bác tài xế xe Toyota Fortuner G biển số 51F-549.17,
Chiều hôm này tầm 16g40-17g00, em lái xe PS trên đường Quang Trung, Gò Vấp. Bác tài xế này rất kỳ lạ là đi sau xe em nhưng cứ nháy đèn pha liên tục, 2-3 lần đầu em tưởng xe em có vấn đề gì nên bác ấy báo hiệu, em kiểm tra thấy mình không đi sai, xe cũng không vấn đề gì. Đi thêm đoạn nữa, bác ấy vẫn cứ nháy đèn pha rất khó chịu, cũng không có tín hiệu xin vượt (xi nhan trái hoặc đèn khẩn cấp chẳng hạn). Bạn bè hay anh em quen biết thì không ai đi xe biển số này. Trong khi đi theo sau xe em đoạn khá dài mà vẫn nháy đèn pha rất khó chịu.
Vậy bác nào lái xe Fortuner này nếu có quen em thì cho em biết quý danh, nếu không quen thì cho em biết em có gì sai hay làm bác phật ý vậy ?
Em cũng có lần bị như bác. Tới đèn đỏ nó vẫn đá pha. Qua đèn xanh em dừng 10s không chạy. Vậy là nó hết ho he luôn.

Hạng D
23/3/15
1.272
3.922
113
Thấy chị nhà đẹp, nên gẹo! hổng tin xem lại đi
Nghi lắm... Kakkakakakaka...
Sao anh không dừng lại hỏi trực tiếp luôn ?
Tính làm thế nhưng sợ kẹt xe bà con chửi um lêm thì khổ vì đường Quang Trung giờ cao điểm đông xe thế nào thì các anh ở Gò Vấp đã biết.
Xe chủ thớt có logo OS sau .ông hơm dạ?
Xe em hem có dán logo OS anh ơi...
Chắc thấy bác đi chậm nên đá đèn hối thúc bác đi nhanh
Đường Quang Trung quận Gò Vấp giờ cao điểm đi nhanh sao được anh. Nếu anh ấy cần đi nhanh vì có chuyện gấp thì chỉ cần đá pha và mở xi nhan trái là em hiểu cho qua liền, đằng này anh ấy chỉ đá pha liên tục mà không mở xi nhan trái thì em hiểu thế nào đây ?
Dạo này các bác mượn OS gửi lời hỏi thăm nhau nhiều thế :3dcuoi:

• Like
Reactions: i love BMW