Tập Lái
2/5/11
20
7
3
36
chào bác tuandang và anh em OS
e có kế hoạch tổ chức sinh nhật clb Bến Cát Bình Dương vào tháng 3/2012
dù là CLb nhỏ nhưng cũng có ý định mời anh em xe cổ của diễn dàn OS đến chung vui cùng anh em Bến cát trên tinh thần vui,giao lưu thắt chặt tình cảm cùng nhau xây dựng niềm đam mê.
Mong bác có vài điều chia sẽ cùng anh em Bến Cát để buổi giao lưu thành công hơn

Hạng C
4/10/10
903
29
28
52
Không 90 33 55 90 Tám
Bác vui lòng cho ace biết ngày giờ cụ thể vì anh em hội xe cũ cổ cũng đang có kế hoạch offline ở Hồ Cốc vào 2 ngày 10 & 11 tháng 3, 2012.

Cái nữa là bác cũng nên cho biết điều kiện tham dự, chi phí đóng góp, số lượng tham dự... để anh em dễ hình dung.

Chúc anh và ace CLB Bến Cát luôn vui và ngày càng phát triển!

Tập Lái
2/5/11
20
7
3
36
rất cảm ơn bác đã quan tâm.vì mới thành lập còn non trẻ nên cũng còn nhiều thiếu sót
THƯ MỜI
Thiết thực chào mừng ngày thành lập Đảng CS Việt Nam 3-2
Ngày Lễ Tình Nhân 14 -2. Quốc Tế Phụ Nữ 8-3
.
Kỷ niệm sinh nhật CLb Xe Cổ Bến Cát – Bình Dương lần 4
Hưởng ứng Năm
“An Toàn Giao Thông” 2012

Hơn thế nữa, nhằm để thắt chặt tình đoàn kết , gắn bó keo sơn giữa các Clb xe cổ và các Clb honda67 cả nước
Trên tinh thần đó Ace CLB Xe Cổ Bến Cát – Bình Dương tổ chức buổi họp mặt giao lưu thân mật giữa các CLB bè bạn.
Nay Ace CLB Xe Cổ Bến Cát – Bình Dương trân trọng kính mời toàn thể Clb xe cổ đến tham dự buổi họp mặt giao lưu thân mật .

- Thời gian : Vào lúc 7 giờ 30 sáng ngày Chủ nhật 11/03/2012 .
-
Địa điểm: Trường Tiểu học Mỹ Phước – Khu phố 4 -Thị Trấn Mỹ Phước
Bến Cát – Bình Dương .(gần cổng KCN Mỹ Phước 1)

-
Chi phí tham dự : Nam 200.000đ - Nữ 180.000đ .

Chương Trình
- 7h30 đón khách

- 8h khai mạc

- 9h Tham gia tour tham quan thành phố mới Bình Dương Newcity

Thành phố mới Bình Dương Newcity chào đón các bạn
Dự án thành phố mới Bình Dương - một thành phố được xây dựng mới hoàn toàn lần đầu tiên tại Việt Nam, với hàng loạt các công trình trọng điểm đã được khởi công xây dựng và nhiều công trình đã bắt đầu đưa vào sử dụng.
Mặt khác, thành phố mới còn là hạt nhân gắn kết với các huyện Bến Cát, Dầu Tiếng, Tân Uyên, Phú Giáo, thị xã Thuận An, thị xã Dĩ An và thị xã Thủ Dầu Một. Trung tâm thành phố mới còn giữ vai trò kết nối với các vùng kinh tế trong tỉnh, chủ đạo là 28 khu công nghiệp.
Với ý nghĩa đó, anh em cùng chiếc xe thân yêu của mình sẽ được tham gia chương trình “tìm hiểu - tham quan Thành Phố Mới Bình Dương” . Với Ý tưởng này cũng nằm trong hướng đi chung của tỉnh Bình Dương: "hội tụ để phát huy nội lực và thu hút ngoại lực phục vụ công nghiệp hóa, hiện đại hóa."
Chương trình tham quan như sau:
[*]Hồ sinh thái công viên trung tâm[*]Các khu biệt thự “triệu đô”.[*]Trung tâm tài chính – ngân hàng[*]Khu Trung tâm hành chính chính trị tập trung[*]Trường ĐH Quốc tế miền đông, trường Quốc tế Singapore,[*]Trường mẫu giáo quốc tế Kinderworld[*]Khu kinh doanh và sản xuất công nghệ cao[*]Trung tâm thương mại Goldtown[*]Trung tâm văn hóa TPM Bình Dương[*]Khu phức hợp thể thao – trường đua ngựa[*]Trung tâm hội nghị triển lãm Quốc tế[*]Khu sân khấu nhạc nước và nhà hàng tiệc cưới bờ hồ Lucky Square [/list]
- 11h30 dùng cơm trưa thân mật
- 4h chia tay các clb và hẹn gặp lại

Để giúp trong khâu tổ chức buổi giao lưu họp mặt được thành công tốt đẹp , mong được sự hỗ trợ nhiệt tình của các Clb bè bạn về số lượng tham gia trên diễn đàn honda67vn.com
Điện thọai :
+ Salembencat : 0977222424
+ Thi : 0918837402

Hạn chót chốt danh sách và số lượng tham gia vào chủ nhật 04/03/2012 .
Trân trọng kính mời .

Mong ược giao lưu cùng anh em XE CỔ OS

Last edited by a moderator:
Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
Bác cò thể show 1 vài hình ae đã hoạt động được không ạ ?
Cách đây 4 năm,mình có dẫn AE VESPA SG về giao lưu,không biết các bác đây không ?