Hạng D
27/6/12
3.378
993
113
Các bác làm ơn đừng:
  • Đang chạy ngon trớn, đạp thắng tùm lum.
  • Đang chạy ngon lành, đổi làn bất ngờ.
Em chạy sau các bác mà tim cứ thấp thỏm, luôn luôn phải chuẩn bị tinh thần cho những cú đạp thắng bất ngờ, đổi làn vô thức.
Đội ơn các bác. Làm không được, các bác bán xe cho an toàn.

Hạng D
27/6/12
3.378
993
113
Sẵn gửi mấy anh biển khác luôn:
- Đừng bóp còi bừa bãi, khi nào thật sự nguy hiểm hãy bóp còi.
2 xe ngược chiều gặp nhau, bóp còi?? Xe trước bị chết máy, bóp còi?? Đường đông xe, bóp còi?? Xe trước đang qua đường, bóp còi?? Đèn còn 2s đỏ, bóp còi?? Xi nhan qua đường, bóp còi?? Xe trước đang băng ngang ngã 4, bóp còi??...
Bóp còi có ý nghĩa gì không? Liệu có nhanh hơn chút nào không?
"CÒI TO, ÓC TRÁI NHO, NGU HƠN BÒ"

Hạng D
31/10/14
2.039
4.417
113
Biên Hòa
Tôi ít khi bóp còi, trừ những lúc có thể xảy ra nguy hiểm mà đối phương lơ là. Hoặc xe chạy trước quá chậm khi đường đang vắng.

Hạng F
1/8/12
5.715
5.733
113
TP HCM
Chạy xe gắn máy ngón tay cái thủ sẳn ngay còi đụng cái gì cũng bóp. Lái xe oto tay cũng thủ sẳn trên vô lăng sẳn sàng bóp còi như Bác diễn đạt. Vãi

Hạng F
20/9/14
6.378
13.965
113
TP HCM
Các bác làm ơn đừng:
Em chạy sau các bác mà tim cứ thấp thỏm, luôn luôn phải chuẩn bị tinh thần cho những cú đạp thắng bất ngờ, đổi làn vô thức.
đi đường thấy biển H(bi giờ thui, sang năm khác ợ), lại thấy tóc dài bay bay sau tay lái, làm ơn tránh xa cho lành....
Gửi các bác biển số H

Hạng B2
19/11/10
164
2.960
133
Các bác làm ơn đừng:
Thế anh không cho người khác mua xe mới ah. Mình muốn đổi cái xe 10 năm tuổi lấy xe mới, chắc phải xin các anh công an cái biển 4 số

Hạng B1
25/4/18
51
182
35
Cách nay 2 năm, mình cũng thấy có 1 bài tương tự thế này dành cho các xe biển G. Văn minh, lịch sự, tuân thủ luật khi tham gia giao thông hình như không có liên quan đến thời gian đăng ký biển số của xe, hì