Hạng C
31/12/10
558
7
18
Sáng 22-12-2012
6:00 tập trung tại cơm tấm Kiều giang ăn sáng cafe đúng 7:30 xuất phát đi các bác lưu ý tới đúng giờ ai tới trễ sẽ phạt từ 7:30 đến 7:45 phạt 500 xung công quỹ ngày ,7:45 đến 8:00 phạt 1000 nên các bác lưu ý đặc biệt là ông kevinlas nha.
đúng 7:00 xuất phát đi về BH e sẽ đón đoàn tại vị trí như cũ .sau đó tiếp tục di chuyển ra tới ngã ba Ông Đồn đoàn sẽ dừng và nghỉ ngơi khoảng 30' . đoàn tiếp tục khởi hành đi phan thiết
11:00 tới phan thiết đoàn sẽ nghỉ và ăn cơm trưa tại chợ phan thiết
12:30 a e sẽ về resort pandanus nhận phòng và nghỉ ngơi tự do tắm hồ hay biển.
4:00 a e tập trung e sẽ chọn vị trí và bàn bạc với các a e để a e co thể đi đây đó hoặc cafe ........v v
6:00 a e tập trung tại hồ bơi resort và vui chơi tới 7:00 sẽ dùng bữa tại resort thực đơn e sẽ bổ sung sau nha ( chi phí dự trù cho 1 người là từ 300->350 ngàn) sau thi xong tiệc a e tự do vui chơi nhảy múa .
Sáng 23-12-2012
tập trung 7:00 tới 8:00 ăn sáng sau đó a e có thể tắm biển và cafe sáng vui chơi tại resort.
12:00 trả phòng a e sẽ ăn trưa bao gồm các món hải sản đặc trưng của phan thiết ( quán e sẽ coi tình hinh và chọn cho các bác ) sau thi dùng bữa xong a e di chuyển ra chợ phan thiết tham quan chợ, và mua sắm các đặc sản phan thiết .đặc biệt là nên ăn thử bánh bột lọc tôm
2:30 đoàn sẽ xuất phát về sài gòn trên đường về cứ như thường lệ nếu đói a e sẽ chiến tiếp lúc đó e sẽ sắp xếp
các lưu ý
-di chuyển đúng tốc độ quy định
-các member mới chưa có bộ đàm phải thông báo sớm để a e hướng dẫn chỗ mua và sử dụng. các bác đã có bộ đàm thì vui lòng kiểm tra kỹ trước ngày đi và nhớ đem theo sạc đầy đủ.
-các thành viên cố găng sắp xếp theo a e ko để a e phải chờ đợi

Hạng C
10/10/10
923
10
18
41
E xin bổ sung là do chúng ta sẽ vui chơi nhân dịp noel lun nên sẽ có cuộc thi Kara ô kê la nữa nhé. Phần thưởng là dc ngủ chung phòng với e và Giao bạn em,thua thì ngủ với hp cuibap và Long PL hehehe....

Hạng B2
21/8/12
169
64
28
Em sợ mang tiếng là phần thưởng chứ anh nào ngủ xong tới sáng là đc đặt cách lên băng sau nằm tới lúc về quá :))