Hạng C
3/7/19
801
802
96
Hi các anh, Thứ 6 này em có hẹn lên bệnh viện Chợ Rẫy để tiêm chủng.
Người Vũng Tàu lên không biết gì, vui lòng các anh chỉ em bãi đậu xe gần bệnh viện Chợ Rẫy để có chỗ đậu xe thuận tiện và dễ dàng nhất để vào bệnh viện Chợ Rẫy.

*Ảnh minh họa

Bãi đậu xe ô tô gần bệnh viện Chợ Rẫy​

Sau khi tổng hợp các thông tin của thành viên cung cấp, mod liệt kê bãi đậu xe bệnh viện Chợ Rẫy để các bác có thêm sự lựa chọn nếu phải ghé vào đây.
  • Bãi giữ xe Hùng Vương Plaza: Ngay góc Nguyễn Hữu Trí và Lý Thường Kiệt: Gửi xe ở Hùng Vương Plaza từ đây đi bộ băng qua đường vào cổng số 6 của bệnh viện Chợ Rẫy luôn.
  • Phía sau Hùng Vương Plaza: Đường có khu vực đậu xe thu phí, các bác tải app my parking để thuận tiện sử dụng.
  • Bãi giữ xe hầm hầm kí túc xá đại học Bách Khoa (đi cổng Đào Duy Từ). Có người chuyên nghiệp và quản xe kỹ. Đi qua bệnh viện Chợ Rẫy cũng gần hơn, nhưng phải để chìa khoá lại, các bác hỏi trước để chắc ăn
  • Hầm gửi xe trong cao ốc Tân Phước (ngã tư Tân Phước, Lý Thường Kiệt)
  • Bãi giữ xe ngay cổng sân vận động Thống Nhất: Chỗ này được nhiều chủ xe chọn giữ nhất vì tiện lợi và dễ tìm
  • Bãi giữ xe Thuận Kiều Plaza: Tòa nhà to cao nên dễ tìm, từ đây đi bộ qua bệnh viện khoảng 500m
  • Trong trường hợp các bác chỉ vào một lúc và ra đánh xe đi luôn thì đường Châu Văn Liêm gần bệnh viện cho phép đậu xe

Trên đây là những bãi đậu xe ô tô gần bệnh viện Chợ Rẫy, Có chỗ nào gửi xe thuận tiện gần bệnh viện Chợ Rẫy nữa, mời mấy bác có thể bổ xung thêm.

Last edited by a moderator:
Hạng D
25/10/20
1.545
14.492
98
56
Ghé bãi xe đối diện bãi giữ xe sân vận động thống nhất, bãi đó gần bệnh viện Chợ Rẫy gửi ở đó rồi đi bộ qua!

Tập Lái
11/6/17
23
43
13
Bạn chạy xe vào cổng bv đường Nguyễn Chí Thanh - bãi xe của bệnh viện Chợ Rẫy luôn cho tiện.

Hôm trước mình cũng gửi xe ở đó để đi chích ngừa thì ko thấy ai thu phí cả.

Hạng F
3/10/15
9.734
11.965
113
Bạn chạy xe vào cổng bv đường Nguyễn Chí Thanh - bãi xe của bệnh viện luôn cho tiện.

Hôm trước mình cũng gửi xe ở đó để đi chích ngừa thì ko thấy ai thu phí cả.
Đậu nhiều quá mới bị mắng.
Với lại đậu tiêm chủng chắc không quá lâu.

Hạng D
8/2/17
1.105
1.702
113
36
ghé bãi xe đối diện sân vận động THỐNG NHẤT,gửi ở đó rồi đi bộ qua!
Sẵn chủ đề hỏi bãi gửi xe, mình ké luôn. Bác có biết Bãi đậu xe ô tô bệnh viện Từ Dũ luôn không?