Tập Lái
9/3/14
38
866
83
Có để laptop hay túi xách trong xe thì cũng nên dấu dưới ghế đi anh chủ, tiền lẻ cũng vậy.
Mình cũng vậy, hoặc lấy áo khoác hay cái gối phủ lên. Bạn bè bên Mỹ (tuỳ vùng) có mua máy CD rời cũng kiếm mua loại tháo mặt ra được. Đậu là cho cái mặt vô hộc găng tay hay áo khoác. Đừng "dụ" bọn trộm :)

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
18/1/12
1.716
6.464
113
Nhà em
Đồ có giá trị muốn để trong xe kín kín chút. Mấy a toàn khiêu khích lòng tham của đạo chích để hớ hên trên ghế, cái ipad của f1 mà em còn dấu dưới ghế trước khi xe vào ST đậu, vì vào tới trỏng nhét nhét nó đứng gần đó cũng thấy.
3 cái lẻ tẻ như này thì quăng vức đâu cũng dc. nè:)))))

Gửi xe bị đập kính lấy trộm đồ ở E-mart Gò Vấp

Hạng D
1/9/14
2.304
84.218
113
Sai Gon
Đồ có giá trị muốn để trong xe kín kín chút. Mấy a toàn khiêu khích lòng tham của đạo chích để hớ hên trên ghế, cái ipad của f1 mà em còn dấu dưới ghế trước khi xe vào ST đậu, vì vào tới trỏng nhét nhét nó đứng gần đó cũng thấy.
3 cái lẻ tẻ như này thì quăng vức đâu cũng dc. nè:)))))
View attachment 772997
Mấy cái linh tinh này em vứt bừa bộn lắm, cũng không nhớ hết nữa,
Gửi xe bị đập kính lấy trộm đồ ở E-mart Gò Vấp

Hạng B2
21/10/14
346
12.274
93
Giữ xe đâu giữ đồ trong xe được bác. Chỉ có bể kiếng thì xử lý vụ này thôi..

• Like
Reactions: lienthanhquyet
Hạng B2
15/6/17
131
9.307
103
bớ anh @htdes nhưng nói chung thì mất của do ngu thôi anh ạ, ai chửi em ngu em chịu chứ em đi đâu xem phim hay TTTM cũng xách kè kè theo con Macbook 50 chai. Ai bảo sao xách theo chi có xe hơi để trong xe cho rồi, em bảo mang theo bị giật chỉ mất máy chứ để trong xe vừa mất máy vừa bể kính
nu, có ngày bỏ quên

• Like
Reactions: lienthanhquyet