Hạng D
23/10/04
2.240
1.885
113
bớ anh @htdes nhưng nói chung thì mất của do ngu thôi anh ạ, ai chửi em ngu em chịu chứ em đi đâu xem phim hay TTTM cũng xách kè kè theo con Macbook 50 chai. Ai bảo sao xách theo chi có xe hơi để trong xe cho rồi, em bảo mang theo bị giật chỉ mất máy chứ để trong xe vừa mất máy vừa bể kính
Thì ra thầy @htdes làm manager ở đây à.

Hỏi trách nhiệm siêu thị, thì họ chỉ lại đọc cái biển này, đọc xong thì lo cun cút đi về thôi...

Gửi xe bị đập kính lấy trộm đồ ở E-mart Gò Vấp

Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
Nếu để balo lại trong xe mình toàn nhét cốp sau, ko bao giờ dám để trong ghế.
bạn gái em hay lười để ghế trước, em toàn phải xách theo, ngay cả áo khoác cũng vậy, mở cốp bỏ vô sau.

Hạng D
5/7/14
2.476
85.504
113
HCMC
Tới giờ mà nhiều anh vẫn còn nghĩ bãi giữ xe là phải giữ luôn đồ đạc quăng lung tung trong xe nữa ah? Người Việt lạ thiệt.

Nhiều anh cứ ngỡ cái xe hơi giống như cái két sắt. :D

Hạng D
14/8/11
4.167
87.956
113
Emart bảo vệ đông mà chẳng ai đứng ra sắp xếp trông coi oto giống như Aeon, mang tiếng số 1 HQ mà phục vụ không được chuyên nghiệp như bọn Nhựt.

Công nhận!!Hôm mình chạy xe vào cũng thấy kỳ kỳ!! Cứ tự do tìm chỗ rồi phịch vào thôi! chả thấy ma nào ngó ngàng hỏi han! Mình không sợ đục bể kính ( M6. không bao giờ bỏ đồ khêu gợi bọn trộm làm việc này trên xe ) nhưng nghĩ bụng, nếu gặp tay lái non gây vỡ cản , bể đèn cho xe sang thì sao nhẩy ????