Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
Ko thằng nào rảnh mà đập kiếng lấy áo khoác đâu pa.
chiến thuật vườn không nhà trống anh à, em còn định mở kính xe luôn cho nó thích lấy gì lấy khỏi đập kìa... Tại thường em nhét bóp với đt trong áo khoác :D

• Like
Reactions: Jomsviking
Hạng D
14/8/11
4.162
87.644
113
Không cần so sánh với Q1, anh chỉ cần đi Emart Gò vấp và Aeon Tân Phú là sẽ cảm nhận được dân trí 2 nơi.
Anh ghé Emart Gò Vấp và Lotte Mart Gò Vấp cũng thấy khác nhé!! Ở Lotte gửi xe trên tầng mà mỗi khúc cua có người đứng và trên bãi có người chỉ chỗ đậu và kiểm tra xe một vòng nhoen!!

• Like
Reactions: aikiutuido
Hạng D
1/9/14
2.303
83.809
113
Sai Gon
Công nhận!!Hôm mình chạy xe vào cũng thấy kỳ kỳ!! Cứ tự do tìm chỗ rồi phịch vào thôi! chả thấy ma nào ngó ngàng hỏi han! Mình không sợ đục bể kính ( M6. không bao giờ bỏ đồ khêu gợi bọn trộm làm việc này trên xe ) nhưng nghĩ bụng, nếu gặp tay lái non gây vỡ cản , bể đèn cho xe sang thì sao nhẩy ????
Đúng rồi anh, vấn đề đáng lo là chỗ đó, chỉ cần cắt cử 2-3 bảo vệ ra đứng hướng dẫn cho xe đỗ, vừa tránh 1 xe đỗ chiếm 2-3 ô, lại vừa an toàn hơn cho tài sản của khách hàng khác trong trường hợp lùi xe va quẹt làm hư hỏng xe khác, và đám đạo chích thấy có bảo vệ sẽ không dám ra tay.

• Like
Reactions: Latumi and mazda6.
Hạng C
19/8/13
534
7.228
93
58
chiến thuật vườn không nhà trống anh à, em còn định mở kính xe luôn cho nó thích lấy gì lấy khỏi đập kìa... Tại thường em nhét bóp với đt trong áo khoác :D
Em cũng nhìu lần tính giống anh, mà sợ chời mưa, tí da xe phải tát nước như đi ghe hồi dưới quê

Hạng C
2/1/11
548
1.458
93
Vincom GV cũng vậy, để ở trên trước Highland thì mất đồ mình tự chịu chứ không có ai coi hết, nếu muốn chắc ăn thì cho xuống hầm bác à.

• Like
Reactions: Latumi
Hạng F
13/9/07
7.049
48.371
113
Trước mình có làm ở Ng Huệ thời chưa có phố lội bộ. Bà sếp nhét cả tỏi trong hộc găng tay lên văn phòng họp 1-2h rồi xuống tỉnh như ko. Mình cũng vái luôn

• Like
Reactions: Mơ_Xe_Hơi
Hạng D
8/10/14
2.172
31.428
113
Trước mình có làm ở Ng Huệ thời chưa có phố lội bộ. Bà sếp nhét cả tỏi trong hộc găng tay lên văn phòng họp 1-2h rồi xuống tỉnh như ko. Mình cũng vái luôn
Sao ko canh làm vố mà nghĩ uõng vạy

• Like
Reactions: rockman
Hạng D
1/9/14
2.303
83.809
113
Sai Gon
Mình lúc nào cũng bỏ cốp sau, có khi để qua đêm mấy ngày ngoài bãi cũng chẳng sao.

P/S: Đem về nhà là phải sung công quỹ. :confused: