Tập Lái
5/6/20
2
0
0
34

Cách gửi xe ở Sài Gòn Center

Tình hình là em mới mua xe ô tô mà chưa biết gửi xe hàng ngày đi làm như thế nào, em làm ở tòa nhà Sài Gòn Center mà phí gửi xe ở bãi gửi xe Sài Gòn Center này mắc quá.

Giá giữ xe saigon center

Nhờ các bác đã và đang đi làm gần đây tư vấn giúp em ạ (Gửi ngoài đường, trong bãi, nắng mưa không sao ạ, chỉ cần chỗ đậu xe hàng ngày đi làm là em mãn nguyện rồi), em cảm ơn các bác nhiều!

Mod tổng hợp thông tin cách gửi xe ở Sài Gòn Center cho các bác
  • Hầm gửi xe Saigon Center
  • Giữ xe ở Takashimaya
  • Tòa nhà Samco, kế bên Toyota Bến Thành
  • Sunwah tower 115 nguyễn huệ, đi bộ qua vài phút
Trên đây là những bãi giữ xe gần Sài Gòn Center, mời các bác bổ sung thêm

Hạng B2
28/12/09
471
2.575
93
Tp Hồ Chí Minh
bác tìm quanh xem thế nào, vì lúc này bãi nào cũng đầy rồi. Để ở ngoài đường khúc Tôn Thất Đạm/Nguyễn Công Trứ/Võ Văn Kiệt giá cách đây 1 năm là khoảng 1.2-1.5M/tháng tùy xe, để ngoài đường, đưa khóa.

Hạng B2
28/12/09
471
2.575
93
Tp Hồ Chí Minh
Giá giữ xe saigon center nếu làm hàng ngày ở đây cũng chát
Phí tại các tầng để xe của mấy cao ốc quanh đấy giá từ 3M/tháng.

Hạng C
7/3/17
681
13.508
93
Tình hình là em mới mua xe ô tô mà chưa biết gửi xe hàng ngày đi làm như thế nào, em làm ở tòa nhà Sài Gòn Center mà phí gửi xe ở tòa nhà này mắc quá, nhờ các bác đã và đang đi làm gần đây tư vấn giúp em ạ (Gửi ngoài đường, trong bãi, nắng mưa không sao ạ, chỉ cần chỗ đậu xe hàng ngày đi làm là em mãn nguyện rồi), em cảm ơn các bác nhiều!
Đi Grab còn rẻ hơn, rẻ hơn nữa thì Go Dee

Hạng F
1/6/15
5.555
28.298
113
CNL nhưng mà có việc làm. Coi lại nick mới 2 ngày.

Tập Lái
5/6/20
2
0
0
34
bác tìm quanh xem thế nào, vì lúc này bãi nào cũng đầy rồi. Để ở ngoài đường khúc Tôn Thất Đạm/Nguyễn Công Trứ/Võ Văn Kiệt giá cách đây 1 năm là khoảng 1.2-1.5M/tháng tùy xe, để ngoài đường, đưa khóa.
Cảm ơn bác, để em chạy đi hỏi thử xem