Hạng B2
14/8/10
141
968
93
36
HCM
Sắp tới mình muốn gửi xe 7c từ Saigon ra Hanoi rồi làm 1 chuyến xuyên việt, mà đang phân vân vụ gửi xe. Tìm trên mạng thì thấy gửi xe bằng đường oto chở giá 5tr (cty Cường Phát logistic) xe lửa giá 6tr5 tầm 3-4 ngày lấy tại bãi. Thấy gửi xe lửa có vẻ an toàn mà giá chênh 1tr5 cũng ko đáng, còn gửi đường oto thì không biết dịch vụ có ổn không. Mấy anh trên này có ai đã từng gửi chưa, có thông tin công ty nào tốt chia sẻ giúp. Cám ơn

Hạng D
10/4/12
1.092
3.920
113
Sài Gòn
Đi ql14/ Đường Hồ Chí Mình ra, trở về bằng QL1A.
Căn bản :)
nhớ đợt tết 2014, e chạy con Mondeo 2005 từ SG-Nam Định, có 2 cậu cháu mà có mình e chạy, cứ sáng chạy, tối kiếm ks ngủ, nhậu 3 ngày 2 đêm tới, cứ met thì lại cf. nhiều cung đường đẹp lắm. Tết thì công an lo bắt xe khách ko à, ko thấy bắn tốc độ. e cứ đu xe khách chạy nghĩ lại cũng ớn

Accountant
nhớ đợt tết 2014, e chạy con Mondeo 2005 từ SG-Nam Định, có 2 cậu cháu mà có mình e chạy, cứ sáng chạy, tối kiếm ks ngủ, nhậu 3 ngày 2 đêm tới, cứ met thì lại cf. nhiều cung đường đẹp lắm. Tết thì công an lo bắt xe khách ko à, ko thấy bắn tốc độ. e cứ đu xe khách chạy nghĩ lại cũng ớn
Nam Định á, thịt chó ngon thôi rồi. HN với HP không có cửa mà cạnh tranh lại, nhà làm nữa thì quên lối về.

Hạng B2
14/8/10
141
968
93
36
HCM
lái luôn ra cho máu bác à, vậy mới là trải nghiệm
2 năm trước lái chặng SG-HN rồi, giờ muốn dành nhiều thời gian đi Đông - Tây bắc nên muốn gửi xe ra bác, trải nghiệm em cũng đủ cả, chi phí lái xe với gửi xe cũng không chênh bao nhiêu

• Like
Reactions: Ha Sonata