Hạng B1
12/9/19
84
37
18
58
TPHCM
Hack màn hình android trên CR-V, nên hay không?

Chào các bác,
Em nghe nói màn hình theo xe CRV là màn hình android có thể cài đặt thêm nhiều ứng dụng như dẫn đường, youtube.... nhưng phải hack. Trên mạng cũng có nhiều nơi nhận hack hoặc chỉ cách hack.

Em xin hỏi các bác là có nên làm không và làm như vậy có ảnh hưởng gì không? Nếu không ảnh hưởng gì thì tại sao Honda Việt Nam không làm luôn?

Xin cám ơn!

Last edited by a moderator:
Hạng B2
22/6/13
110
50
30
E thì muốn để nguyên , chỉ muốn cắt cái dây gì cho nó coi được video khi chạy xe thôi

Tập Lái
25/8/19
22
13
3
38
E thì muốn để nguyên , chỉ muốn cắt cái dây gì cho nó coi được video khi chạy xe thôi
Sao xe em ko cắt dây gì. Từ lúc mới mua đến giờ vẫn xem video khi chạy được nhỉ? Video mp4 trong thẻ nhớ ạ.

Hạng B2
22/6/13
110
50
30
Sao xe em ko cắt dây gì. Từ lúc mới mua đến giờ vẫn xem video khi chạy được nhỉ? Video mp4 trong thẻ nhớ ạ.
Làm gì có Bác , làm sao mà xem được , vừa vào số là nó tắt màn hình rồi , mà xe Bác crv 2019 luôn hả ,mà crv có chỗ đọc thẻ nhớ đâu mà Bác cắm vào nhỉ , chỉ có usb thôi mà

• Like
Reactions: duchuy19762003
Hạng B1
11/2/09
73
47
21
42
Bác tìm từ khóa hack head unit honda CRV 5th rất nhiều hướng dẫn. Tự kết nối HU với mạng wifi của nhà rồi làm thôi. Có thẻ tín dụng mua code hack giá 25$ để cài. Tham khảo. Mình đã làm và restore về lại zin vì sau khi hack HU khá chậm. Hài lòng với kết Android Auto với điện thoại.
Bác thích thì tham khảo:

Hạng C
25/6/14
624
747
93
Không nên.
Head Unit của CRV có sẵn car play / android auto rồi, cứ cắm iphone / android vào nghe nhạc thôi bác.
Đi chơi xa muốn cho con cái coi youtube thì sắm cái ipad với giá đỡ gắn phía sau ghế là tha hồ coi rồi.

Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Không nên.
Head Unit của CRV có sẵn car play / android auto rồi, cứ cắm iphone / android vào nghe nhạc thôi bác.
Đi chơi xa muốn cho con cái coi youtube thì sắm cái ipad với giá đỡ gắn phía sau ghế là tha hồ coi rồi.
Em cũng đồng ý, chạy xe mà coi clip nguy hiểm quá

Hạng C
27/3/18
701
316
63
38
Em cũng đồng ý, chạy xe mà coi clip nguy hiểm quá
đung rôi đang lai xe xem thi nguy hiểm,có lẽ chủ bài viết này muốn hack để cho nhưng ng ngồi phia sau xem,nhung thật chât mà nói,ngồi phia sau nhin vô màn hinh CRV phia trước thì no nho xíu,cân thì săm cái giá đỡ găn phia sau ghê lái va ghế phụ ôm thêm ipad thi là ok nhất :):):):)