Hạng F
29/10/16
11.566
22.056
113
Pháp
Sau đó lở trên đường bật phim XXX, tai nạn thì không biết có miển phí không ? Cái hay nhất là thêm 2 cái tab (máy tính bảng) có USB phía sau, chia mạng (hay mạng của máy tính bảng) là hay nhất ...

Hack windows, MO thì có thể chấp nhận, chứ hack mấy cái an toàn, ... thú thật biết em cũng không dám .... thí dụ như tháo cặp thắng trước ra cho ... đở mòn thắng vậy :):):):). xài thắng sau thôi. Các bác nào độ được và có kết quả thì cho em biết nha:):):)

• Like
  • Haha
Reactions: d9safe and Solie
Tập Lái
25/11/21
6
3
3
Đà Nẽng
Giữa việc giải trí và an toàn, bạn thích cái nào hơn thì chọn cái đó.
Mình lái xe thì chỉ nghe Podcast, Radio, hoặc Nghe Nhạc. Tuyệt đối không nhìn màn hình video.

• Like
Reactions: d9safe
Tập Lái
24/9/18
20
7
3
Ho Chi Minh city
d9safe.com
Sau đó lở trên đường bật phim XXX, tai nạn thì không biết có miển phí không ? Cái hay nhất là thêm 2 cái tab (máy tính bảng) có USB phía sau, chia mạng (hay mạng của máy tính bảng) là hay nhất ...

Hack windows, MO thì có thể chấp nhận, chứ hack mấy cái an toàn, ... thú thật biết em cũng không dám .... thí dụ như tháo cặp thắng trước ra cho ... đở mòn thắng vậy :):):):). xài thắng sau thôi. Các bác nào độ được và có kết quả thì cho em biết nha:):):)
Dạ mỗi người mỗi ý mà bác. Như coi Youtube thì bác có thể cài bản Youtube chơi được background, không cần xem hình nghe tiếng vẫn đc. Ngoài ra còn bản đồ dẫn đường.

Hạng F
29/10/16
11.566
22.056
113
Pháp
Dạ mỗi người mỗi ý mà bác. Như coi Youtube thì bác có thể cài bản Youtube chơi được background, không cần xem hình nghe tiếng vẫn đc. Ngoài ra còn bản đồ dẫn đường.
Tùy máy. Nhưng xem phim khi lái là không nên. Bác muốn xem thì tự do nếu luật không cấm, và bác thích . GPS bình thường thôi . Đt qua bluetooth, usb vẫn background. Youtube...Bên em kh cho phép. Ngay cả cầm đt chứ đừng nói xem phim khi lái . Sao bác không gắng nguyên cái tv trần cho sướng... kiểu boeing....cài andoid auto trên đt là xong

• Like
Reactions: Phước.OS
Hạng D
21/7/07
1.150
8.888
113
Không cần hack nữa, vì đã có android box cắm qua cổng USB.

Hạng C
5/7/13
844
599
113
Không cần hack nữa, vì đã có android box cắm qua cổng USB.
Sao box này đắt vậy các bác? Mình thấy cấu hình nó đâu có gì hơn cái TV box đâu mà lên đến 6,5 triệu?

Hạng D
15/5/14
3.112
2.019
113
Bay Area ,Norh California, USA
Nếu xe có hỗ trợ Apple Carplay thì cắm vô smartphone kết nối vô internet qua sóng 4G hay 5G nó sẽ móc cái map của điện thoại link vô map của xe ( google map hay apple map mà google map ngon hơn, apple map cùi bắp lắm ) thì đâu cần hack chi cho mệt vậy bạn ? Có sao để vậy đi hack hiếc gì mêt vậy bạn