Tập Lái
14/6/19
20
9
3
21
Hack màn hình Honda CRV có ảnh hưởng hệ thống điện và bảo hành

Chào các bác. Các bác cho em hỏi. Em đang tính hack màn CRV để có thể coi video và cảm biến lốp.

Như vậy có ảnh hưởng gì tới hệ thống điện xe và vấn đề bảo hành gì không ạ? Cảm ơn ạ

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: d9safe
Tập Lái
24/9/18
20
7
3
Ho Chi Minh city
d9safe.com
Các bác cho em hỏi. Em đang tính hack màn CRV để có thể coi video và cảm biến lốp. Như vậy có ảnh hưởng gì tới hệ thống điện xe và vấn đề bảo hành gì không ạ?

K bác nhé. Đảm bảo 100% nguyên zin k ảnh hưởng bất cứ gì. Cần thì qua bên em, alo 0919 746 111 .

Tập Lái
1/2/20
43
22
8
37
Xe civic 2019 của mình thấy chạy Android 4.4, hack đc không mấy pro, nếu được có cài đc google maps không

Tập Lái
19/2/20
48
60
18
41
Em đặt gạch hóng cho con HRV của e cũng muốn hack. Bác nào biết thì chia sẻ giúp với nhé. E ở Bắc Ninh.

Hạng B2
19/8/19
188
96
28
36
Hà Nội
Cái này chỉ là hack vào android trên màn giải trí, gần như là không ảnh hưởng tới hệ thống điện của xe. Còn bảo hành thì tùy theo hãng và đại lý thôi. Tuy nhiên hack màn CRV, Civic không đem lại hiệu quả như mong muốn đâu bác vì nó quá yếu.

P/s: Nếu bác có ý định nâng cấp lên màn Android, bác có thể tham khảo màn Teyes CC2, trông như màn zin, tính năng thì khác biệt hoàn toàn

Hack màn hình Honda CRV có ảnh hưởng hệ thống điện và bảo hành

• Like
Reactions: Jack_Trinh
Tập Lái
19/2/20
48
60
18
41
Cái này chỉ là hack vào android trên màn giải trí, gần như là không ảnh hưởng tới hệ thống điện của xe. Còn bảo hành thì tùy theo hãng và đại lý thôi. Tuy nhiên hack màn CRV, Civic không đem lại hiệu quả như mong muốn đâu bác vì nó quá yếu.

P/s: Nếu bác có ý định nâng cấp lên màn Android, bác có thể tham khảo màn Teyes CC2, trông như màn zin, tính năng thì khác biệt hoàn toàn

View attachment 2226477
Màn hình này đẹp quá, không biết con HRV 2019 có làm đc như này không bác?

Tập Lái
12/2/20
43
4
8

Chào các bác. Các bác cho em hỏi. Em đang tính hack màn CRV để có thể coi video và cảm biến lốp.

Như vậy có ảnh hưởng gì tới hệ thống điện xe và vấn đề bảo hành gì không ạ? Cảm ơn ạ
Bảo hành thì... thực ra hack màn hình ko ảnh hưởng tới xe. Nhưng đôi khi hãng củ chuối nó hành thôi.
Mà nói chung hack màn hình cũng ko phải hay lắm. Chơi thì lắp luôn bộ màn hình android. Có rất nhiều hãng để chọn.