Hạng B2
14/11/18
159
59
48
35
Đừng mơ tưởng, fadil cao hơn đối thủ i10, vin kì này bất ổn rồi, lúc nào cũng đặt giá cao, vinhome thì cao hơn cả capitalland, kepl của sing, vinmex, vinshool cũng vậy, giờ kết quả gần như có rồi vinfast xe điện ế, vsmart ế ... nhìn thấy rõ luôn vì hàng xe oto, xe máy đtdđ là hàng sử dụng hao mòn không phải hàng đầu tư như nhà cửa hay học vấn nên đối tượng trung lưu chiếm đa số họ chọn rất kỹ về giá , còn thượng lưu ko mua xe vin đâu, bớt tự hào cửa miệng theo khẩu hiệu người ta thêm ghét ...
Ok . nhưng e tự hào cũng bị ghét sao. Đắt quá sẽ tự chết và giết mình. Việt Nam mình hay và kỳ quá tự hào về thương hiệu xe cũng bị ghét .

Hạng D
5/5/10
3.636
3.737
113
Không có gì đặc biệt, đoạn băc nam, nghe có vẻ xa cách, nhưng chỉ 2km, xe nào mà k qua dc. Nhưng dù sao vẫn ủng hộ win.

Hạng D
8/5/16
1.253
837
113
Đừng mơ tưởng, fadil cao hơn đối thủ i10, vin kì này bất ổn rồi, lúc nào cũng đặt giá cao, vinhome thì cao hơn cả capitalland, kepl của sing, vinmex, vinshool cũng vậy, giờ kết quả gần như có rồi vinfast xe điện ế, vsmart ế ... nhìn thấy rõ luôn vì hàng xe oto, xe máy đtdđ là hàng sử dụng hao mòn không phải hàng đầu tư như nhà cửa hay học vấn nên đối tượng trung lưu chiếm đa số họ chọn rất kỹ về giá , còn thượng lưu ko mua xe vin đâu, bớt tự hào cửa miệng theo khẩu hiệu người ta thêm ghét ...
vsmart ăn đc 2% thị phần thì ko phải là ế đâu bác.
Con Fadil định vị cao hơn đám i10, morning lắp ráp chắc cũng có lí do của nó, đợi có xe thương mại mới đánh giá đc bác ạ

Hạng B2
30/3/17
109
86
38
35
TP Hồ Chí Minh
Chừng nào Vinfast tự sản xuất được động cơ thì mới quan tâm, chứ còn mua động cơ của 5 cha 7 chú như bây giờthì chẳng có gì hứng thú với nó cả. Chứ như bây giờ, thà mua xe của hãng mẹ như BMW hay Chevrolet cho nó an tâm, đỡ phải mang cục tức vào người
Ai cũng suy nghĩ đợi nó sản xuất dc cái động cơ thì chắc dẹp mẹ cái cty sản xuất. Động cơ nguyên khối của bmw được tinh chỉnh lại có gì ôm cục tức bác ? Ngay cả thằng crv hay mazda từng đinh lỗi tới lỗi lui . Huống hồ chi thương hiệu mới. Sợ vậy đi bộ đi bác hay mua xe tăng T90 kìa cho ngầu nhé