Chi Hội Phó SOS
4/7/10
4.631
1.827
113
38
Cà Mau
Hai ngày hạ trại ở Ninh Bình và Lạng Sơn

Khi đến Ninh Bình muốn tìm điểm cắm trại thì theo mình bạn cứ vào khu Tràng An, nơi đây có rất nhiều bãi đất đẹp. Tuy nhiên có thể bảo vệ khu di tích không cho cắm thì mình nên tuân thủ không nên làm khó các anh ấy. Mình cấm vài lần ở đây thì thấy các anh ấy khá nhẹ nhàng lịch sự

Điểm nhóm mình cắm là một khoảng đất kế bên đầm được bao quanh núi rất đẹp, bên trong có 1 vài hộ dân nên khi hạ trại các bạn lưu ý tránh đường mòn để họ đi ra vào nhé

Vị trí bãi: https://goo.gl/maps/9cTJAqC6oHHAPtZF8

• Like
Reactions: lamnk
Hạng F
29/10/16
11.568
22.060
113
Pháp
Ninh bình thì rất đẹp, còn lạng sơn em chưa đi. Em thì đi theo kiểu thuê xe, ở nơi nào thích. Còn chèo thuyền, tam cốc, bích động, xem .... mấy con ốc bưu vàng ...:):):):) cũng vui vui

• Like
Reactions: Jangnhut
Hạng B1
7/7/21
55
19
8
25
Ninh bình thì rất đẹp, còn lạng sơn em chưa đi. Em thì đi theo kiểu thuê xe, ở nơi nào thích. Còn chèo thuyền, tam cốc, bích động, xem .... mấy con ốc bưu vàng ...:):):):) cũng vui vui
ốc bưu vàng là gì vậy anh

• Like
Reactions: Osin
Hạng F
29/10/16
11.568
22.060
113
Pháp
ốc bưu vàng là gì vậy anh
À, thời điểm đó em đi thuyền, các bạn chỉ dẩn nói ở các ngọn cây có những con ốc , người ta nói vậy biết vậy vì em cũng tò mò hỏi con gì :):):) giờ không biết còn hay không . Hy vọng hết dịch sẽ có dịp đi phiêu lưu ở VN ... Thân bác !

• Like
Reactions: Jangnhut
Tập Lái
23/3/16
12
9
3
37
Công nhận Ninh Bình nhiều điểm đến mà đẹp nữa