Hạng B2
2/10/15
303
444
63
51
Chưa thấy xứ Vịt đìu cha bọn Vol cái zụ ăn gian khí thải zị ta ???

Hạng F
12/10/16
7.472
6.333
113
Bên Hàn họ làm mạnh tay quá, môi trường như vậy rất tốt
Vụ gian lận khí thải này sẽ ảnh hưởng tới sức khỏe con người, thật đáng lên án các cty gian lận khí thải hòng kiếm lợi nhuận.
E cũng quan ngại sâu sắc về việc áp dụng tiêu chuẩn khí thải mới ở xứ ta

Hạng C
10/7/16
670
529
93
34
Mang hết qua Việt Nam bán rẻ đi , ở nước chúng tôi chưa có khái niệm về tiêu chuẩn khí thải. Xe chạy khói xanh khói đen mù mịt trên đường vẫn ok chứ nói gì mấy em hàng chất kia

• Like
Reactions: huyxt
2/3/14
1.327
1.287
113
Mai là xả khói vô không khí, chứ xả xuống biển chắc nó bỏ tù mọt gông chứ k như ai kia...

Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33
Đâu phải muốn làm là làm càng như xứ mình mà các bác dè bỉu vậy :D.
Nếu HQ nó láo nó cấm xe nhập để bảo hộ xe nội địa, thì nó phải nghĩ ra dc viễn cảnh xe nó bị các nước khác cấm bán tại nước đó.
Mà như vậy thì người ốm đòn là nó, chứ ko phải bọn xe Đức hay Nhật, Mỹ đã có thương hiệu từ mấy chục năm nay.
Vậy thì em và các bác đi xe Hàn có quyền tự sướng 1 tí, là con xe Hàn xẻng của mình đang đi kể ra chất lượng cũng tạm chấp nhận dc kkkk :D :D

Thằng Hyundai cũng bị tụi Mỹ quất một phát hơn tỷ đô về cái tội quản cáo láo mức tiêu hao nbiên liệu thôi bác.

.

• Like
Reactions: canhtantm
Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
HQ bây giờ đã có nền công nghiệp ô tô phát triển nên ngán gì các hãng xe lớn của nước ngoài. Kể cả các nước khác có thích chơi trò cấm đoán để trả đũa thì hàng sản xuất của 4 thương hiệu Hyundai, KIA, Samsung, SsangYong dư sức đáp ứng cho tiêu dùng nội địa. Các bác cứ chê chứ em thấy xe nhập Hàn đi ngon hơn hẳn xe Nhật lắp ráp trong nước :D

• Like
Reactions: Ga.An.Thoc