Hạng B2
26/9/04
340
25
18
52
... nó làm bằng ống cao su rỗng các bác ạ. Chiều nay tắc đường trên cầu, thấy các chú xe tải đè qua, em cũng thử phát rồi. gập xuống nó lại cử*g lên mới khoái chứ!

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
RE: Hàng cọc trên cầu Thăng Long...

Bác thử thế nếu *** thấy thì có bị tú...t ko nhỉ? Vậy theo luật thì tính là phân cách cứng hay mềm, liên tục hay gián đoạn. E hay thấy nó được gắn vài chiếc ở hai đầu con lươn béton.

Hạng C
4/2/05
576
30
28

@Primera: Bác đi tốc độ chậm thì không sap chứ đang đi nhanh mà va vào hàng cọc đấy vẫn có thể bị bẹp cản như thường.

@phantan: Hình như là giải phân cách tạm thời bác ạ, vì lúc nào nhổ đi cũng được, và nó là liền vì có muốn đi vượt qua phải đè bẹp hết hàng cột. Chắc bác chưa được nhìn thấy nên em tả sơ qua là cứ cách khoảng 1m lại chôn 1 cái cọc cao khoảng 80cm, theo như bác Primera nói thì nó làm bằng cao su, nhưng mà bùn đất nó phủ kín nên trông cũng cứng cáp lắm. Trước đây chỉ có vạch sơn liên trên đường cầu TL, giờ trồng thêm hàng cột này để các xe không lấn làn đối diện.

Hạng B2
24/12/04
160
7
18
53
Xa Lộ

Vậy theo luật thì tính là phân cách cứng hay mềm, liên tục hay gián đoạn

Trước đây nó là hai vạch sơn liền, tức là cấm bước qua, nay 2 vách đó vẫn còn, khoảng cách giữa các cột khoảng 4 m vì tôi thấy xe tải lách qua quay đầu được, cái này kô tính là phân cách cứng được.

Hạng B2
23/2/06
295
2
36
Hà nội

Trích đoạn: Primera

... nó làm bằng ống cao su rỗng các bác ạ. Chiều nay tắc đường trên cầu, thấy các chú xe tải đè qua, em cũng thử phát rồi. gập xuống nó lại cử*g lên mới khoái chứ!

Nó mà "cửng" lên được chắc gọi là phân cách cứng các Bác nhỉ?????