Hạng D
25/6/09
1.674
9.981
113
Đặt vé cho người nhà đi Can hơi gấp, cuối tháng bay mà thấy giá ngất ngưởng quá. Thấy có hãng Philippines Airlines mà không hiểu bay ổn không các anh?
Mong nhận được tư vấn của mấy anh.
Gia đình xin cảm ơn.

Hạng D
23/8/15
1.782
26.823
113
55
Đặt vé cho người nhà đi Can hơi gấp, cuối tháng bay mà thấy giá ngất ngưởng quá. Thấy có hãng Philippines Airlines mà không hiểu bay ổn không các anh?
Mong nhận được tư vấn của mấy anh.
Gia đình xin cảm ơn.
Bay xa chưa biết. Bay qua lại Phi - Việt Nam thì cho chơi thú nhún rất phê. Con nít la (khóc) trong những lúc rơi tự do nghe như dàn đồng ca.
Mỗi lần vậy mình chỉ biết nhắm mắt lại và cầu Trời: "Mong cho con được bình an về đến nhà".
P/s: cảm giác của culi từng làm việc ở Phi gần 1 năm mà cứ mỗi 2 tuần là phải mò dzìa nhà với dzợ.

Hạng D
25/6/09
1.674
9.981
113
Bay xa chưa biết. Bay qua lại Phi - Việt Nam thì cho chơi thú nhún rất phê. Con nít la (khóc) trong những lúc rơi tự do nghe như dàn đồng ca.
Mỗi lần vậy mình chỉ biết nhắm mắt lại và cầu Trời: "Mong cho con được bình an về đến nhà".
P/s: cảm giác của culi từng làm việc ở Phi gần 1 năm mà cứ mỗi 2 tuần là phải mò dzìa nhà với dzợ.
Cảm ơn anh đã có nhời.
Nghe thấy hơi hoảng :rolleyes:
Thôi mình né cho lành.
Khổ cái là transit qua Mỹ thì rẻ, nhưng nó yêu cầu phải có visa mới phiền.

• Like
Reactions: onggia68
We confirmed
Hạng B2
17/11/11
469
3.299
93
Né đi anh. Máy bay cũ. Tiếp viên kiểu Mỹ. Đồ ăn dở. Em nói trên kinh nghiệm bay Phi thôi chứ kg sure nó bay Can thế nào.

PKN confirmed
Hạng C
19/8/12
712
13.920
93
Khổ thân anh. Em check giá Air Canada còn vé mấy ngàn không. Em book được cái vé đi ngày 1/9 1 ngòn 2 mừng hết lớn. Về bay Eva có 700 mấy (đi ngày 17/9).

• Like
Reactions: taylaihanoi