Hạng D
16/10/15
1.912
3.225
113
47
mua về có thể thya mâm đi vỏ dày mà bác, mâm bự nó ồn thì có nhưng nó an toàn hơn mâm nhỏ nhiều. và lại, mâm bự nhìn xe đẹp và sang hơn
Đúng rồi đó bác, đi mâm to rất đầm xe, an toàn. Nhìn kiểu dáng đẹp, thể thao. Mình đi xe này chạy rất sướng mặc dù không có cân bằng điện tử

Hạng D
16/10/15
1.912
3.225
113
47
Mọa ơi
Note edge
Mình note 5 còn ko canh ra hehe
Chắc phải chỉnh thêm photoshop hả bác
Mình chỉ để chế độ HDR thôi, khi có đủ sáng thì chụp cực nét và trong vắt. Mình chỉ tăng nét chút xíu và không dùng tới photoshop để chỉnh màu

Hạng D
16/10/15
1.912
3.225
113
47
Bác chủ viết hay quá,hình đẹp,bác up lên giá tiền chổ ở và hãi sản trong khu này có mắc lắm kg bác?up len cho ae tham khảo và co kế hoạch ra chơi ah
Giá hải sản mình đã up ở trên rồi, còn giá phòng cũng khoảng 1tr đổ lại thôi. Mai mình sẽ cập nhật giá nha. Tks

Hạng B1
15/3/16
87
67
18
38
mua về có thể thya mâm đi vỏ dày mà bác, mâm bự nó ồn thì có nhưng nó an toàn hơn mâm nhỏ nhiều. và lại, mâm bự nhìn xe đẹp và sang hơn

thay vô có mà chuẩn bị tiền phạt ,rồi đăng kiểm làm sao ,ở vn chứ không phải ở nước ngoài đâu bạn .

Hạng B1
19/3/17
73
78
18
34
Ho Chi Minh City
Em nghe nói CocoBeach Camp có thái độ phục vụ của nhân viên chưa tốt lắm, nghe mấy anh chị trong chỗ làm kể lại ạ, bác chủ đánh giá dùm em khoảng này để em dự tính làm 1 chuyến đến đó ạ.

Hạng D
16/10/15
1.912
3.225
113
47
Em nghe nói CocoBeach Camp có thái độ phục vụ của nhân viên chưa tốt lắm, nghe mấy anh chị trong chỗ làm kể lại ạ, bác chủ đánh giá dùm em khoảng này để em dự tính làm 1 chuyến đến đó ạ.
Có thể nhưng chắc là số ít thôi vì lượng khách vào đây hàng ngày rất nhiều, trong đó không thiếu những người không mua vé mà từ bãi biển khác tìm cách đi vào nên nhân viên và bảo vệ hơi bị áp lực. Người chủ thường xuyên có mặt ở đây nên cũng không lo nghĩ nhiều nha bác. Tks :)