Hạng B1
28/12/16
94
544
83
51
Mai em ra nha trang giao lưu với anh thớt hen, tiện thì cho em số phone vào ib hen anh :)

• Like
Reactions: daystar1
Hạng B2
12/10/10
161
3.132
93
Mai em ra nha trang giao lưu với anh thớt hen
Mai mình đi sớm rồi anh. Và thật sự mình không dám nhận lời dẫn ai đi câu kiểu này. Cũng nhiều anh em ở Nha Trang, dân biển chính hiệu đi thử cho biết nhưng bật bãi hết. Ra đến nơi là cho chó ăn chè hết, nằm cabin cả ngày, không ăn không uống gì được, chết lên chết xuống. Cá biệt có thằng em ra đến nơi đã chịu không nổi, khóc lóc lạy lục chủ ghe chở về, nhưng không thể về được vì anh em mới ra chưa câu kéo gì mà về sao được, sau phải tìm ghe đánh cá chạy ngang xin cho nó quá giang về. Từ đó nhóm không dám đưa người mới đi. Đó mới là sóng gió thôi, còn nhiều cái nguy hiểm lắm. Có chuyến bọn mình đang câu thì tàu bị hư máy, phải gọi về đất liền cho tàu ra kéo về. Rồi bị ghe lưới hăm dọa, ép ghe...Nên cả Nha Trang này chỉ có khoảng 20 anh em đi câu kiểu này, và chỉ có 4 ghe dám đi kiểu này.

Hạng B2
30/10/16
466
6.096
93
thấy bác chủ quen quen ,hình như bên OF hồi trc cũng có thớt y chang :D và cùng chủ lun

• Like
Reactions: daystar1
Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
Đúng rồi bác @phantan. Tàu V4 nhưng chạy chậm, vì chủ yếu chạy ga cầm chừng chứ không chơi hết ga, 2 tiếng mới tới hòn Đụng, từ Đụng chạy ra 3 tiếng nữa
Hiiii, hòn Đụn, còn có tên hòn Dung.
Dân biển bỏ biển lâu đi lại, thậm chí đại uý Hq đi biển cũng ói ra mật luôn.

Hạng B2
12/10/10
161
3.132
93
Anh có thể tổ chức cho bọn CNL tụi này một chuyến trải nghiệm như anh hay đi đc không. Đăng ký đông à nha!
Nếu đông thì chơi luôn cái Sà lan cho anh em câu.
Tháng làm 2 chuyến. Dạng như anh đứng ra tổ chức tour vậy đó.
Anh xem còm 47 của mình nha. Thật sự mình không dám, nguy hiểm lắm.

• Like
Reactions: thodia and dinh7968