Hạng B2
29/4/15
295
472
63
48
TP Hồ Chí Minh
Hướng về miền trung thân yêu và hành trình xuyên Việt Slogan Đi Khi ta còn có thể 2020
Xin Chào cả nhà..., nhà em vừa thực hiện chuyến đi hỗ trợ và chia sẻ với bà con vùng bị ảnh hưởng nước mưa bão ở miền trung.... Và hành trình xuyên Việt Slogan Đi Khi ta còn có thể 2020... Trong chuyến đi này nha em hỗ trợ cho bà con ở huyện Nghĩa Hành Tỉnh Quảng Ngãi. Và Huyện Bắc Trà My. Tỉnh Quảng Nam. Sau khi phát quà xong nhà em sẽ tiếp tục hành trình xuyên. Lần đi xuyên Việt này không có lộ trình phụ thể vì chủ yếu là các tỉnh phía bắc của Việt Nam... Em lại con xe E200. 2020 xem thử độ ăn uống và cảm nhận sự im ái của em nó thế nào...

Hạng B2
29/4/15
295
472
63
48
TP Hồ Chí Minh
Hướng về miền trung thân yêu và hành trình xuyên Việt Slogan Đi Khi ta còn có thể 2020
Xin Chào cả nhà..., nhà em vừa thực hiện chuyến đi hỗ trợ và chia sẻ với bà con vùng bị ảnh hưởng nước mưa bão ở miền trung.... Và hành trình xuyên Việt Slogan Đi Khi ta còn có thể 2020... Trong chuyến đi này nha em hỗ trợ cho bà con ở huyện Nghĩa Hành Tỉnh Quảng Ngãi. Và Huyện Bắc Trà My. Tỉnh Quảng Nam. Sau khi phát quà xong nhà em sẽ tiếp tục hành trình xuyên. Lần đi xuyên Việt này không có lộ trình phụ thể vì chủ yếu là các tỉnh phía bắc của Việt Nam... Em lại con xe E200. 2020 xem thử độ ăn uống và cảm nhận sự im ái của em nó thế nào...

Hạng B2
Super Moderators
14/7/19
292
437
63
Lâu quá không vào diễn đàn. Em xin các bác giúp em cách úp ảnh lên bài viết. Em xin cảm ơn nhiều à
B1: Bác click theo hướng mũi tên đỏ dùm em nha, bác click vào khung hình.
Hành trình xuyên Việt

B2: Bác click vào ô Drop image
Hành trình xuyên Việt

B3:Cuối cùng là bác chọn ảnh, và nhấn open. Thế là xong. Mỗi lần chỉ up được 1 hình thôi nha bác.
Hành trình xuyên Việt

Hạng B2
29/4/15
295
472
63
48
TP Hồ Chí Minh
View attachment 2379895

View attachment 2379896

B3:Cuối cùng là bác chọn ảnh, và nhấn open. Thế là xong. Mỗi lần chỉ up được 1 hình thôi nha bác.
View attachment 2379897
Em cảm ơn bác đã chỉ dẫn cho cách úp ảnh....
View attachment 2379895

View attachment 2379896

View attachment 2379897

Hạng B2
Super Moderators
14/7/19
292
437
63
Đc các anh em tại Tp Tam kỳ đã hỗ trợ cho đoàn 4 xe hai cầu mới vào được Huyện Nam Trà My.
View attachment 2380490
Bác có thể enter xuống dòng để add thêm ảnh và ghi chú đó bác, khi nào xong bài thì mình bấm gửi trả lời là ok hết đó bác :)))