Hạng B2
20/9/08
155
5
0
Sau chương trình Caravan -Khoang Xanh-tháng 9 năm 2011. diễn ra thật hoành tráng, đánh dấu sự ra đời của HANOI BMW CLUB, rồi sau đó, thành lập câu lạc bộ bóng đá, chương trình Caravan lần 2 - Flamingo Đại Lải.... và các cuộc off chui, off cafe, off beer, diễn ra rất vui vẻ, trên tinh thần đoàn kết, hòa bình, giao lưu học hỏi.....Và giờ đây, HANOI BMW CLUB đã trờ thành ngôi nhà tinh thần cho tất cả các thành viên.

Chương trình tháng 4, lần này, hứa hẹn sẽ rất nhiều điều vui, bất ngờ, mang lại những giây phút xả stress sau những giờ làm việc căng thẳng, những nụ cười sẽ luôn nỡ trên môi.....

Nào, ta cùng đăng ký........tham gia chương trình.....

go................go.......... ..........goooooooooooooo....

Em thay mặt HANOI BMW CLUB, thân mời BMW sài gòn cùng đăng ký tham gia với Hanoi BMW CLub nhé.​
-------------------------------------------​
"Khơi dậy niềm đam mê "
Sau khi đi Tiền Trảm về và tham khảo 1 vài ý kiến của anh chị em.
OFF LINE tháng 3 của BMW sẽ được tổ chức tại
SÓC SƠN
Điểm đến: PHỦ THÀNH CHƯƠNG
OFFLINE: VƯỜN SINH THÁI HƯƠNG TRÀM.

CHƯƠNG TRÌNH:
8h15: Tập chung tại Sân vận động Mỹ Đình

8h30: Đoàn lên xe di chuyển về Sóc sơn - Phủ Thành Chương

10h15: Đến nơi, chọn 1h45 cho hành trình vì trên đường vào thăm Phủ Thành Chương chúng ta dừng lại 1 số nơi có địa hình đẹp chụp ảnh ký niệm.
Ổn định đỗ xe và thăm phủ Thành Chương - chụp ảnh lưu niệm.

11h30 Rời Phủ di chuyển về Vườn sinh thái Hương Tràm, cách phủ khoảng 1km.

11h45 đến nơi, ổn định chỗ đỗ xe
12h00:
Chương trình offline chính thức bắt đầu.

Giao lưu ăn uống và làm quen giữa các thành viên của hội BMW và Team BMW motorrad HN.
Vừa ăn vừa chơi ...

16h30: kết thúc!

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Quy định - cách thức tham gia:
Đi theo thứ tự sắp xếp: Moto đi trước, Oto đi sau
Đăng ký tham gia tại topic (Số người tham gia) và đóng phí (TM hoặc chuyển khoản)
Phương tiện: Oto và Moto của hãng BMW. Nếu thành viên nào không có xe đăng ký ghi rõ để BTC sắp xếp.
Vận tốc di chuyển: tối đa 60Km/h
-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

[font="&quot"]Kinh phí: 1.000.000 VNĐ/ cá nhân (Dự kiến)
Kinh phí này bao gồm:
Phí cầu đường
Phí vào thăm phủ
Bữa trưa: Ăn đồ rừng (Nhím, Cầy, cáo … Thịt tại chỗ) + Đồ uống (Bia, rượu, Nước ngọt, Lavie).

Note: Vấn đề tài chính sẽ được công khai sau buổi offline và thông báo trên TOP này
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Link tham khảo vườn sinh thái Hương Tràm
http://vuonsinhthaihuongtram.vn/

]---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Thông tin chuyển khoản:
Trịnh Văn Hùng
STK: 12010000410074
Ngân hàng đầu tư phát triển Việt Nam - BIDV

@ Cụ hungtrantien76: cụ thu giúp em bên CLB của cụ nhé, hôm đó anh em góp là xong

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Thay mặt cho BTC & Hội trưởng HN BMW CLUB.

Hùng.tv
0982.52.52.52

Last edited by a moderator:
Hạng B2
20/9/08
155
5
0
Design Backdrop: hungtrantien76
Nguồn: otofun

Mẫu 2
HANOI BMW CLUB & BMW Motorroad Club Offline "BMW khơi dậy niềm đam mê"

Last edited by a moderator:
Hạng D
11/11/09
2.761
1
36
Làm mẹ quả tập kết tại đà nẽng cho giống carparson...

Hạng B2
20/9/08
155
5
0
BimAuto nói:
Làm <span style=""color: #ff0000;"">mẹ </span>quả tập kết tại đà nẽng cho giống carparson...
bác lưu ý chữ màu đỏ nhé. ai lại nói thế.

EM đang lên chương trình bác ơi.sau đó sẽ thảo luận với HT, HP, làm quả tập hợp 3 miền.

Hạng D
11/11/09
2.761
1
36
coc_gia nói:
BimAuto nói:
Làm <span style=""color: #ff0000;"">mẹ </span>quả tập kết tại đà nẽng cho giống carparson...

EM đang lên chương trình bác ơi.sau đó sẽ thảo luận với HT, HP, làm quả tập hợp 3 miền.
Mình người bắc bác ui,o có ý nói bậy nhé..:D

Hạng B2
20/9/08
155
5
0
BimAuto nói:
coc_gia nói:
BimAuto nói:

Mình người bắc bác ui,o có ý nói bậy nhé..:D

hehe...không có gì, em hiểu mà, chỉ sớc khách và mod không hiểu...hehhe...