26/5/15
33
12
8
23
[Haxaco Service Clinic 2015] Chăm sóc xe Mercedes-Benz cùng chuyên gia Tommy Hart

Từ ngày 15 đến 19/06, Mercedes-Benz Việt Nam phối hợp với Đại lý ủy quyền Haxaco tổ chức chương trình chăm sóc xe đặc biệt cùng sự xuất hiện của chuyên gia kỹ thuật đến từ tập đoàn Daimler - ông Tommy Hart. Đến với chương trình, xe của quý khách sẽ được chuyên gia Tommy Hart trực tiếp kiểm tra miễn phí và tư vấn sửa chữa.
Bắt đầu thực hiện từ năm 2011, Service Clinic được tổ chức hàng năm luôn mang đến rất nhiều lợi ích cho khách hàng khi họ có cơ hội trao đổi trực tiếp với chuyên gia đến từ Đức và được hướng dẫn tư vấn cặn kẽ các vấn đề kỹ thuật liên quan đến chiếc xe của họ, cùng với đó là nhiều hoạt động tương tác giữa đội ngũ chuyên gia và khách hàng.

Chương trình áp dụng cho xe của khách hàng có đăng ký trước và mang đến xưởng dịch vụ Haxaco theo thời gian và địa chỉ như sau:
- Từ 15 đến 17/06: 10 Điện Biên Phủ, P.15, Q.Bình Thạnh, Tp.HCM
- Từ 18 đến 19/06: 2008 Võ Văn Kiệt, P.An Lạc, Q.Bình Tân, Tp.HCM
Chi tiết đăng ký:
*/ Hotline:
Điện Biên Phủ - 0919 23 23 78 | Võ Văn Kiệt - 0919 23 23 81
*/ Email: [email protected]

Mẫu đăng ký:
Họ tên: .................................................................................
Model xe:................................... Biển số: ............................
Điện thoại:............................................................................
Email:.......................................................................................

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: mycar2014
Hạng B1
11/10/11
96
60
18
Mời 1 chuyên gia ở vietnam luôn đi bác, chứ cái gì mà lâu lâu moi co 1 nguoi mà trong thoi gian bị gioi hạn, như chơi lotte xổ số nãn quá! Vietnam mua xe thì mắc, đường xá thì nãn, gara thì đã không có tay nghề rùi mà còn ko uy tín! Sở hửu dc chiec xe Nhức cả đầu !

26/5/15
33
12
8
23
Mời 1 chuyên gia ở vietnam luôn đi bác, chứ cái gì mà lâu lâu moi co 1 nguoi mà trong thoi gian bị gioi hạn, như chơi lotte xổ số nãn quá! Vietnam mua xe thì mắc, đường xá thì nãn, gara thì đã không có tay nghề rùi mà còn ko uy tín! Sở hửu dc chiec xe Nhức cả đầu !
Đây là chương trình hỗ trợ từ tập đoàn Daimler bác ah, chuyên gia Việt Nam tham gia trong các chương tình khác :)

Hạng B1
11/10/11
96
60
18
Đây là chương trình hỗ trợ từ tập đoàn Daimler bác ah, chuyên gia Việt Nam tham gia trong các chương tình khác :)
Thì tôi nói tập đoàn daimler nên cho 1 chuyên gia hỗ trợ tại việtnam luôn, chứ nếu ở Việt Nam! Có chuyên gia giỏi hơn ông đó thì ko ai cần hỗ trợ đâu !

Tập Lái
5/8/12
28
5
3
Thì tôi nói tập đoàn daimler nên cho 1 chuyên gia hỗ trợ tại việtnam luôn, chứ nếu ở Việt Nam! Có chuyên gia giỏi hơn ông đó thì ko ai cần hỗ trợ đâu !
bác này cõ vẻ nhu cầu khá cao nhỉ...

Hạng B1
11/10/11
96
60
18
bác này cõ vẻ nhu cầu khá cao nhỉ...

mình biết bác nói shock nhưng người dân saigon và hanoi thật sự có nhu cầu cao rất cao chứ không khá cao như mình chẳng qua không ai bik topic này vào nói, nếu bác đọc topic sẽ thấy 1 bác đi Mer S 400 2014 bị trục trặc phải lên đây than ! Con người càng đi lên chứ ko ai dậm chân tại chỗ, mình nghĩ daimler muốn phát triển để đáp ứng nhu cầu rất cao chứ ko phải khá cao! Ko nói nhìu Việt Nam có Maybach roll royce bentley nhưng tinh chĩnh đúng chuan dc như hãng mẹ thì đã ko mời chuyen gia từ hãng mẹ về!

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: mycar2014