Bị Bấm 1 Lỗ
12/4/04
59
3
0
Thưa các bác, em vừa mới gả đi cô vợ già Accord. Sắp cưới về 1 em ZACE đời 2005. Em đang tìm mua 1 hệ thống báo động. Bác nào biết có thể tư vấn cho em biết có những loại nào trên thị trường, ga ra nào lắp ráp uy tín, giá cả bi nhiu? Có loại nào cảnh báo khi có người tới gần không ? Chả là em để xe ngoài sân ban đêm nên phải chuẩn bị thật chu đáo.

Xin cám ơn các bác bỏ thời gian giả nhời.

Hạng B2
10/4/05
216
1
0
53
Hà Nội
RE: Hệ thống báo động cho xe, mua loại nào?

Bác mua cái đầu báo hồng ngoại, lắp chiếu vào khu vực bác để xe, thằng nào lảng vảng đến gần là nó báo cho báo biết liền (bằng chuông, còi, đèn...tùy bác thích), bác có thể lắp thêm cái Camera hồng ngoại nữa, bật TV lên là nhìn thấy thằng trộm luôn à:D.
Quên chưa hỏi bác ở đâu vậy? nếu ở Hanoi thì gặp trực tiếp tôi sẽ tư vấn cho.

Bị Bấm 1 Lỗ
12/4/04
59
3
0

Em ở Sài gòn bác ạ. Em muốn lắp sensor cho xe . chứ không phải lắp ở nhà. Trước em cũng dùng qua bộ Mongoose . báo động 4 cửa + con sensor gì đó trong xe mà ai tới gần la nó kêu tit tit liền. Con Stealth Mate không bít tính năng + giá tiền ra sao.

Hạng B2
10/4/05
216
1
0
53
Hà Nội

Bác lắp sensor, để xe ở sân nhà bác, ban đêm đóng kín cửa (chạy điều hòa hoặc mùa đông) làm sao bác nghe thấy được ????

Hạng B2
20/4/05
261
4
16

Có bác nào biết giá lắp đặt và ở đâu lắp không?
Trong trường hợp mua từ Lạng Sơn hoặc Móng cái về mà muốn thợ lắp cho cẩn thận

Bị Bấm 1 Lỗ
12/4/04
59
3
0

Sài gòn không có mùa đông bác ạ. Sân nhà em ngay kế bên . chỉ cần còi kêu , toàn bộ chó trong xóm (hơn chục con) sẽ sủa inh ỏi . đánh thức cả xóm dậy . Chắc tụi trộm cũng ngán.

Hạng B2
20/1/05
138
0
0
Viet Nam

Bác qua 79 Đào Tấn đi em bảo em bán hàng và thợ kỹ thuật nó làm cho em không nắm đc giá cả vì nó có mấy loại thì phải.

MZP
Hạng B2
9/5/04
341
1
0
45
Hanoi, Vietnam

Steelmate 858 - 700K VNĐ...loại giống của em..hehe hay lắm.

MZP
Hạng B2
9/5/04
341
1
0
45
Hanoi, Vietnam

Steelmate 858 - 700K VNĐ - báo động 1 chiều, đề nổ, đóng mở cửa, la inh ỏi...loại giống của em..hehe hay lắm.:D
http://www.otosaigon.com/Forum/tm.aspx?m=88414