Hỏi/Đáp Kỹ Thuật HỆ THỐNG RAB TRÊN SUBARU - LÙI TỰ ĐỘNG PHANH

Tập Lái
24/11/19
26
7
0
27
Xác nhận
confirm
Trong sách hướng dẫn thì có tính năng này có ai gặp tình huống này chưa ạ!
2210924

2210925
2210929
2210927

Attachments

Tập Lái
9/1/15
17
15
3
29
Bác là sâu sao lại hỏi câu này.
Không có bác nhé. (cũng không chừa jack cho gắn thêm luôn thì phải - cái này cần check lại).
Chỉ có bản e-Boxer bên Sing là được trang bị thôi.

Reactions: Subarusaigon
Tập Lái
24/11/19
26
7
0
27
Xác nhận
confirm
Bác là sâu sao lại hỏi câu này.
Không có bác nhé. (cũng không chừa jack cho gắn thêm luôn thì phải - cái này cần check lại).
Chỉ có bản e-Boxer bên Sing là được trang bị thôi.
hôm trước em gặp tình huống thực tế luôn nha bác

Reactions: TheSith
Tập Lái
24/11/19
26
7
0
27
Xác nhận
confirm
Bữa nào anh lấy cái bong bóng ra làm thử rồi up Clip lên đây đi. Mà không biết Forester có chỉnh độ cao thấp đèn pha bằng tay được không anh nhỉ?
Hiện tại nó chỉ có chế độ tự động ah anh, anh cần chỉnh tay thì để em hỏi lại rồi hướng dẫn anh nha

Hạng B1
10/7/16
98
107
33
Xác nhận
confirm
Hiện tại nó chỉ có chế độ tự động ah anh, anh cần chỉnh tay thì để em hỏi lại rồi hướng dẫn anh nha
Thấy trên sách là hướng dẫn cho phiên bản ở đâu đâu chứ không phải bản ở VNM mình. Không biết các anh chạy Forester đời này sao, chứ mình có cảm giác headlight nó chiếu ngay tầm kiếng hậu mấy anh Sedan đi trước. Hơi ngại ngại. Hihi

Hạng C
5/10/08
583
1.986
93
Xác nhận
confirm
Thấy trên sách là hướng dẫn cho phiên bản ở đâu đâu chứ không phải bản ở VNM mình. Không biết các anh chạy Forester đời này sao, chứ mình có cảm giác headlight nó chiếu ngay tầm kiếng hậu mấy anh Sedan đi trước. Hơi ngại ngại. Hihi
Anh sử dụng Drt bản nào?
Đèn headlight bình thường nó vẫn có chỗ để chỉnh cơ nhưng để cho xác anh KT chỉnh thì nó hợp lí và chính xác hơn

Hạng B1
10/7/16
98
107
33
Xác nhận
confirm
Anh sử dụng Drt bản nào?
Đèn headlight bình thường nó vẫn có chỗ để chỉnh cơ nhưng để cho xác anh KT chỉnh thì nó hợp lí và chính xác hơn
Em xài Bản 2.0i-s Eyesight. Trong sách HDSD em coi thì nút chỉnh nằm ở bên trái dưới Vô lăng, nhưng thực tế thì chỗ đó lại là nút chỉnh độ sáng của bảng đồng hồ

Giới thiệu

• Giấy phép MXH số 526/GP-BTTTT do Bộ TTTT cấp ngày 12/10/2015.
    Chịu trách nhiệm nội dung: Ngô Kỳ Lam .
    Công Ty Cổ Phần Ô Tô Xuyên Việt
    Địa chỉ: Tầng 6, Toà Nhà Việt Úc, 402 Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 5, Quận 3, TP.HCM, VN.
    ĐT: 028 7307 6667

Facebook