Hạng B2
13/9/09
177
180
43
Chào tất cả các bác hội cop. E là mem mới xin gia nhập gia đình cọp. E là đồng hương với bác dũng gialai. Nhưng ae chưa có 1 lần chao đổi
E mới tậu được 1 em 92lx. Xe em hiện tại đang bị bệnh cắt côn là òa ga. Và chạy nóng máy xe có hiện tượng giật cục giống như hết xăng bác nào đã trãi qua bệnh này rồi tư vấn giúp e. Tks cả nhà
Và bác nào kinh doanh phụ tùng cho e xin giá của cặp đèn xi nhan trước và dàn gầm linh tinh. Cao su. Nhún.....

Attachments

Hạng B2
13/9/09
177
180
43
Bác cho e xin số được không bác. Mới nhập môn nên e chưa biết ai hết. Tks bác gaubaccuc

Hạng B2
13/9/09
177
180
43
Vâng tks bác, e đã có liên lạc với bác dũng rồi. Nhưng xe e còn đang thay bộ côn và thay cao su gầm nên chưa ghé bác dũng được.
1.Tình hình e thay bơm xăng thì xe hết giật rồi
2. E thay lọc gió mới xe cũng hết bị òa ga, nhưng bộ bù ga máy lạnh vẫn còn bị hơi hụt ga và rần xe. Cái này chắc lại làm phiền bác sĩ dũng giúp dùm rồi.

• Like
Reactions: Chau Pro !
Hạng D
20/5/11
4.747
1.520
113
47
TP Biên Hòa
Vâng tks bác, e đã có liên lạc với bác dũng rồi. Nhưng xe e còn đang thay bộ côn và thay cao su gầm nên chưa ghé bác dũng được.
1.Tình hình e thay bơm xăng thì xe hết giật rồi
2. E thay lọc gió mới xe cũng hết bị òa ga, nhưng bộ bù ga máy lạnh vẫn còn bị hơi hụt ga và rần xe. Cái này chắc lại làm phiền bác sĩ dũng giúp dùm rồi.
Em gặp anh Dũng, anh chuyên về bệnh này

• Like
Reactions: Chau Pro !
Hạng B2
13/9/09
177
180
43
@nguyen_acc. Tks anh, e có liên lạc với anh dũng rồi nhưng anh đang bận đi làm, với lại e cũng đang dọn vệ sinh xe, xong rồi phải cầu cứu bác sỹ dũng khám bệnh kê toa cho e nó.