Hạng C
24/8/04
561
0
0
46
Gần ga, xa trường học!
Các bác ơi, e vừa bị vặt mất quả mặt gương bên trái xe Avantgarde, các bác có biết ở HN thì mua chỗ nào ko? tổng thiệt hại bao nhiêu ạ?
Xin cám ơn!

E không ngờ gương C2008 xịn phết, toàn bộ đều được sx ở Áo (Made in Austria)!

Help! Avantgarde của e vừa bị vặt quả mặt gương bên trái!

Help! Avantgarde của e vừa bị vặt quả mặt gương bên trái!

Last edited by a moderator:
Hạng D
19/11/06
2.252
0
36
Nhà em
RE: Help! Avantgarde của e vừa bị vặt quả mặt gương bên trái!

bác ra hãng mà hỏi thử,nếu kô thì ra mấy cái ga-ra í:)

Hạng B1
22/4/07
70
0
6

Xin chia buồn cùng bác !!!!!!!!! :(:(

Hạng D
6/4/04
1.879
4
38
51
OS-Pasteur

chia buồn cùng bác...

bác có bảo hiểm ko? nếu có thì "binh" bằng cách lấy kính đập lung tung rồi gắn đỡ mấy mảnh lên gương chiếu hậu đó... chụp hình và khai là va quệt vỡ gương... :D:D:D

Hạng B2
15/6/07
493
0
16
Sài Gòn

Chia buồn cùng bác, vậy là Bác phải tốn một khoản rồi, Bác nên gắn đồ chính hãng vào cho nó đẹp, sau đó mua luôn đồ chụp lại cho an toàn

Hạng C
24/8/04
561
0
0
46
Gần ga, xa trường học!

Cám ơn các bác đã chia sẻ.

Chuyện là xe e đỗ ở ngay trước cửa tòa nhà văn phòng e ở chỗ 4A Láng Hạ, có bảo vệ và camera quan sát. Hôm nay e về muộn hơn một chút (~18h00) thì lúc ra chẳng thấy gương đâu. Bảo vệ check lại camera thì đúng lúc trời sẩm tối chẳng thấy rõ cái gì với cái gì cả.
Trong khi mỗi tháng tòa nhà nó cứ thu của e $80/tháng/xe. Chắc e phải bắt đền bọn tòa nhà thôi! Song trong lúc đợi được bọn nó đền thì còn lâu nên chắc vẫn phải kiếm cái lắp tạm.

E có hỏi một bác ở Merc HN thì bác nói là xe mới nên chưa có spare-part. Bác ngoisaobac cũng đang check dùm e, có gì bác PM e với nhé!

Many thanks

Last edited by a moderator:
Hạng B1
25/8/07
50
45
18
43

Chia buồn cùng bác.....Bác có mua gương mới nên vào hãng. Đừng tiếp tay cho bọn trộm cắp ngoài chợ trời.

Tập Lái
20/5/07
18
0
0
45
Ha Noi
otosaigon.com

Bác Packer a, sang nay gặp bác vẫn còn nguyên, nay đã.... chia buồn cùng bác nhé. Sáng mai bác có rảnh không em đưa bác đi mua chính cái của bác bị mất luôn, giá chắc rẻ thôi và lấy được hóa đơn để thanh toán với bọn sercurity của tòa nhà. Xe em mất gương liên tục nên cũng quen rồi.

Hạng B1
25/8/07
50
45
18
43

Bác mua lại gương của bọn trộm cắp vô tình tiếp tay cho bọn chúng. Không nên bác à.

Hạng B2
11/11/06
151
0
0
53
www.saigonoto.com

Trích đoạn: Parker Nguyen

Các bác ơi, e vừa bị vặt mất quả mặt gương bên trái xe Avantgarde, các bác có biết ở HN thì mua chỗ nào ko? tổng thiệt hại bao nhiêu ạ?

Xin cám ơn!
xin chia buồn cùng bác nha - bác chớ vội lo em khuyên bác nên cắt mặt ( nếu bác chỉ mất mặt gương thôi , củ vẩn còn nguyên :) ) cho rẻ mất khỏi tiếc vì bên phụ ko cần lắm về chống chói và sưởi - còn bác vẫn muốn mua hàng xin thì PM em . em dẫn bác tận ổ luôn ( em mất gương nhiều quá nên quen rồi )