Tập Lái
17/10/20
1
0
1
26
Lời đầu tiên em xin chào các bác ạ. Em là thanh viên mới nên có nhiều sai xót nên mong các bác bỏ qua.
Em đang gặp tình trạng con xe Ford everest bản 2018 đèn đang bình thường nhưng sau khi vệ sinh xong thi lỗi. ( xe đã độ thêm 2 bi vô ạ)
  • Khi không bật đèn : Đá pha thì vẫn có tiếng của tín hiệu pha cạch cạch mặt cắt ở bi led nhưng đèn không sáng.
  • Khi bật đèn : Chỉ đá và bật pha được ở bên lơ còn bên tài không được.
( xe bị khóa hộp bên tài nên e lấy và câu tín hiệu + nguồn ở bên lơ qua)
  • Ban đầu khi tắt đèn đá pha không sáng em nghĩ bị con diot nhưng sau đó thay diot thì cũng không được nên loại trường hợp diot.
  • Con vấn đề về rolay đèn : Khi đá thì không thấy role nhảy em đang nghi là do role bị hư nhưng chưa có role để thay vì người làm đèn trước sử dụng role 056 mà em kiếm lại không thấy đển test thử.
  • Các bác chỉ giáo em kiểm tra những cái còn lại với ạ vì e chỉ nghi diot ( ko hư) và role ( chưa kiểm tra được). Nghi được 2 cái, mong các bác đưa giúp em cái hướng và cách giải quyết với ạ.
Em xin cảm ơn ạ!

Tập Lái
7/5/21
1
0
0
37
Всем привет!
Нашел интересные новости и гта сан андреас крутые тачки на этом сайте: аниме гифки :
интересные видео для детей познавательные видео про животных
Как люди боролись с жарой до эпохи кондиционеров http://limonos.ru/4297-kak-lyudi-borolis-s-zharoy-do-epohi-kondicionerov.html
Eugenie Bouchard в FLARE Magazine Eugenie Bouchard в FLARE Magazine