Hạng C
6/6/16
654
873
93
Dịp Lễ này gia đình em (4L+1N) có kế hoạch đi lên núi chen lấn giành đồ ăn với đồng loại nên lên đây rủ rê và hỏi thăm xem bác nào chưa hoặc đang hoặc đã có dự định chen lấn thì tham gia đi chung cho dzui nhé. Đây là lần 2 em tự lái nên cũng ko lo lắng nhiều về đường đi. Vẫn như lần trước rút kinh nghiệm tránh kẹt xe nên em đi sớm 1 ngày về sớm 1 ngày, để dự phòng 1 ngày nghỉ ngơi hoặc ghé Dambri Bảo Lộc leo cây ngủ cho biết với người ta. Khởi hành lúc 5h30 ở Bình Chánh TpHCM ngày 01/09 và về lúc 12h ngày 03/09.

• Like
Reactions: Latumi
Hạng B2
30/8/16
298
415
63
41
để sắp xếp xem nếu được thì tham gia cùng bác.

1/10/16
772
8.766
93
Bác về lúc 12g thì hẹn bác đánh cờ uống trà ngay chân cầu cao tốc Long Thành lúc 6pm-7pm nghen.

Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
2/9 là những ngày cao điểm cuối của mùa hè, khách du lịch rất đông, phòng nghỉ giá cao và khan hiếm. nhà bác @CeratoK3 cần book trước kẻo lên đến nơi phải ở KS mini mà giá 5* :(
Ngày đi T.6 và về CN xe rất nhiều, cố gắng khởi hành sớm để tránh xe đoàn, đi thoải mái hơn.
Nếu dịp lể còn ở Dalat sẽ sớm gặp bác.

• Like
Reactions: Latumi
Hạng C
6/6/16
654
873
93
Đặt có phòng chưa mà đi bác?

Có phòng xong mới dám thông báo rủ rê anh em bác ạ... Tranh thủ book xong vé chỗ Zoodoo ngày 2/9 luôn rồi. Chỗ này có người khen người chê nhưng tại chưa đi nên đi cho biết.
Có bác thổ địa nào cho em biết đường vào Ma Rừng quán đã làm xong chưa ạ? Lần trước đi nửa chừng phải quay ra nên chưa vô.

• Like
Reactions: kevinngva
Hạng C
6/6/16
654
873
93
2/9 là những ngày cao điểm cuối của mùa hè, khách du lịch rất đông, phòng nghỉ giá cao và khan hiếm. nhà bác @CeratoK3 cần book trước kẻo lên đến nơi phải ở KS mini mà giá 5* :(
Ngày đi T.6 và về CN xe rất nhiều, cố gắng khởi hành sớm để tránh xe đoàn, đi thoải mái hơn.
Nếu dịp lể còn ở Dalat sẽ sớm gặp bác.

Lê năm nay kẹp vào T2 nên em nghĩ mọi người đa số đi T7 về T2 ạ...
Dự định ban đầu đi trước Lễ 1 tuần để hưởng cái không khí háo hức mài dao bày thớt của người Đà Lạt mà chưa bị cứa cổ nhưng lại bể kế hoạch nên đành chịu. Nhờ bác check lại dùm em con đường vào Ma Rừng quán với nhé! Thanks bác nhiều...

Hạng D
3/7/14
2.801
10.673
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
Có phòng xong mới dám thông báo rủ rê anh em bác ạ... Tranh thủ book xong vé chỗ Zoodoo ngày 2/9 luôn rồi. Chỗ này có người khen người chê nhưng tại chưa đi nên đi cho biết.
Có bác thổ địa nào cho em biết đường vào Ma Rừng quán đã làm xong chưa ạ? Lần trước đi nửa chừng phải quay ra nên chưa vô.
Đường vào marungluquan K3 chạy vô tư nha
K3 mình 2015 đã từng đến marungluquan

• Like
Reactions: CeratoK3