Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA
Em mở cái thớt này để xem ACE HFCer tết Quý Tỵ ai đi chơi đâu ?? , có kế hoạch gì ? thì chia sẻ biết đâu vài người có tâm đầu ý hợp thì kết hợp với nhau để cùng nhau vui vẻ 3 ngày xuân . XIn mời các bác !

Last edited by a moderator:
Hạng C
21/1/11
527
0
0
HCM city
Re:HFCer vui xuân Quý Tỵ 2013 ở đâu ???

tommyha nói:
Tình hình có vẻ yên ắng quá , thôi em mở cái thớt này để xem ACE HFCer tết Quý Tỵ ai đi chơi đâu ?? , có kế hoạch gì ? thì chia sẻ biết đâu vài người có tâm đầu ý hợp thì kết hợp với nhau để cùng nhau vui vẻ 3 ngày xuân . XIn mời các bác !
EC... Bác lo ăn chơi sớm quá... Bác ở đâu thì em ở đó....hihhih

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA

Thật ra chưa biết đi đâu đây ? Chiều nay cũng đã thử test một vài Hotel nhưng đã full hết phòng rồi mà giá lại trên nóc nhà , bắt đầu từ M7 mới có phòng ===> Nản . Thử check 1 vài tour nước ngoài thì giá cũng trên tận mây xanh , giá Thailand 6N hơn 12T tin nổi không ???. Còn Hongkong cũng hơn 28T/pax ===> Phí .
Bởi vậy mới mở thớt này , bác nào có kèo thơm thì loanh quanh đâu đó . Kiếm được căn biệt thự nào ở Dalat AE gom lại cũng vui ...
Các bác chém tiếp nhé ..........
Hay dungalo có kèo gì ở Vũng Sình không ???
@ Billy : móa ơi lâu quá mới thấy xuất hiện . Phải kiếm chổ để test con Mondeo của anh chứ . Còn em thì cũng phải thử con Acura MDX của em mới rinh từ Vũng Tàu về nó như thế nào nửa:D

Last edited by a moderator:
Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA

Pingpong cai j ? Co j hay thi quang len day di

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon

@Tommy:
Romana Résort/ Dalat mấy ngày Tết giá cao quá!
chắc M3 đi vungtau/ longhai cho nó lành & peace-of-mind :)
đường xá SG-VT giờ ngon quá, phân làn/ tuyến chạy khá tốt

Riêng mấy ngày Tết ae mình tập hợp nhà lão 908s, Tommy, Billy, Qchau ... như mọi năm chơi tiến lên, phá mồi .... cũng tuyệt cú mèo! :)

@Qchau: em đăng ký mùng mấy đến nhà em đây! :)

@908s: Mùng 1 hay Mùng 2? em cho tụi em time nhé!

@Billy: chưa đến nhà bác chơi lần nào hết - năm nay làm phát nhận tiền lixi hén:)

Hạng C
21/1/11
527
0
0
HCM city

kevinthai nói:
@Tommy:

Riêng mấy ngày Tết ae mình tập hợp nhà lão 908s, Tommy, Billy, Qchau ... như mọi năm chơi tiến lên, phá mồi .... cũng tuyệt cú mèo! :)

@Billy: chưa đến nhà bác chơi lần nào hết - năm nay làm phát nhận tiền lixi hén:)
@ Kevin : ac..ac..nhà em bé quá nên không dám mời mấy bác tới..hic.. đợi qua năm em làm 1 căn kha khá sẽ mời tất cả các bác xuống chơi...hic

- Mùng 1 tính làm phát đi Đà nẵng đến mùng 5 về Nha trang với Tommy.. bác nào có hứng không..

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.853
3.970
113
56
chắc cà đao

kevinthai nói:
@Tommy:

@ Kevin: có đi đâu ..nhớ hú em nha.