Hạng B2
7/1/15
234
182
43
40
Hình như ngoài HN có hai order Outback 2015 rồi nhưng đều là bản 2.5 ~ chiếc 3.5 của bác Huy có khi là chiếc đầu tiên :)

Gần nhà em có chị gái mới lấy Outback, ko hiểu vật quá hay sao mà ko đợi thêm mấy tháng lấy bản mới :D

Hạng D
9/5/09
3.407
16.063
113
Hehe lấy outback đó có khi vật quá nhưng cũng có khi giá hấp dẫn quá đó bác.

Thật ra với outback cũ và mới thì em thấy khác mỗi cái bề ngoài và nội thất chứ còn lại y nguyên. Mà ngoại nội thất đẹp xấu thì tùy cảm nhận cá nhân ạ.

Hạng B2
7/1/15
234
182
43
40
Hehe, hình như có offer giá đặc biệt thật - Outback cũ thế nào em ko rõ, chứ showroom ngoài này còn bầy mấy chiếc F-iL nhập về lâu rồi mà chưa đẩy đi đc - hôm trước em lỡ đưa vợ đi xem xe, về cứ đòi mua bản iL vì bản thân bản này giá đã rẻ hơn rồi mà chính sách clear stock cũng khá ổn nên tổng chi phí ra biển rẻ hơn FXT tương đối nhiều :D

Hạng B2
17/12/14
433
710
93
welcome bác @michael.giahuy Outback mới quả là ấn tượng. Chắc bác là người order đầu tiên hả?
Em cũng không biết có là đầu tiên không nữa :3dgoidien:, em ký HĐ & đặt cọc ngày 25/12. Trong lô xe đầu tiên về cuối tháng 4/2015 MIV SG chỉ nhập về bản 2.5i, theo lời bác Đỉnh MIV thì xe về VN được nhà sản xuất & MIV quyết định option, mỗi phiên bản chỉ có một kiểu option thôi, muốn option thêm cũng hổng được, không full như bản bán ra thị trường Bắc Mỹ, hơi tiếc!
Cá nhân em thì thích Su lâu rồi nhưng đến bản nâng cấp lần này mới tạm "hợp nhãn" em (đương nhiên là về kiểu dáng thôi, còn các giá trị cốt lõi của Su thì chuẩn rồi).
Em có thằng em kết nghĩa, nó cũng bị "lan tỏa" đam mê của em và rất kết chiếc Legacy 2015, cũng đã định book cùng nhau luôn (anh em nhưng "gu" thì khác nhau, nó thì thích gầm thấp, em thì thích gầm cao), nhưng đợt Motoshow vừa rồi nó thấy chiếc Mer C250 mới thì lại "lăn tăn, đắn đo" nên chưa book, tiếc thật!
Mong được các bác đi trước chỉ giáo thêm!

Tập Lái
4/4/15
22
33
13
49
E cung moi tham gia dien dan. Cac bac cho e nhap hoi voi nhe