Hạng C
27/7/09
651
105
43
57
Chào các bác,
Em mạo muội lập thread để các bác gửi tập trung các hình ảnh chụp trong chuyến đi "Nha Trang ngày về" nhân sinh nhật lần thứ 2 XNL.
Nếu được thì xin Mod đóng đinh nó lên cho mem theo dõi ạ.
Xin cảm ơn các bác!

Hạng C
27/7/09
651
105
43
57
Hi hi, xin lỗi các bác, em hổng có hình, hôm nọ gặp bác HT và mấy anh em thì có bác phucminh chộp chứ lúc đó em ko mang theo máy. Em chỉ lập thread để các bác phó nháy nhà ta up tập trung lên đây cho các anh em cùng nghía thôi ạ.
Mời các bác up lên nhé!

Hạng C
27/7/09
651
105
43
57
phuongcarall nói:
bác nì . thiệt là ....cà fe hem bác ?
Dạ có ạ, bác ra Quy Nhơn nhà em, em cho bác uống cafe đến khi nào say chổng 4 bánh lên luôn ạ :)
Khà khà, có vẻ như các bác xô cừa xông vào thớt mà hổng thấy hình ảnh chi hết... giận em hả, he he!
Các bác phó nháy ơi, giúp em cái nào! Tạ ơn các bác!

Hạng C
27/1/08
600
4
18
40
OSCF
chào các bác, đoàn đã về đến Dốc Lếch với sự hộ tống của hội mô tô Nha Trang. EM đang up hình lên upnhanh. sẽ up lên sớm nhất cho các bác.

Hạng D
25/6/09
4.787
697
113
Logo & Avatar
Toàn báo viết không hà, hổng có báo hình để xem hả các bác ?

Ngồi nhà mà nghe mấy bác ngoài đó la 1 2 3 dzoo dz ô giữ quá !

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
lại báo viết nữa đây... xin cáo lỗi với các bác ở nhà, KS trước không có mạng, k/s này thì có, nhưng các bác trong đoàn đang bị ép... ngủ đủ 3 giờ để mai còn lái xe, bù cho đêm lửa trại tối này và trận đá banh rạng sáng ngày mai. em trốn ngủ để post ít dòng "nối mạng" với các bác ở nhà đây ạ.
còn chuyến đi này thì quả thật là mới lạ và nhiều điều ấn tượng các bác ạ.
-ấn tượng đầu tiên là tốc độ di chuyển của toàn đoàn: chưa bao giờ XNL chúng ta với gần 20 cháu bé đủ các thể loại bữa ăn từ bú bình trở lên, mà lại di chuyển nhanh chóng như vậy. Xuất phát từ nghĩa trang thành phố 6g30, ăn sáng, trưa, nghỉ ngơi cafe dọc đường, xe lão Tưởng còn pan hết gần 1 giờ, thế mà đến Nha trang nhận phòng lúc 5g30. Đây là lần đầu tiên XNL di chuyển nhanh như thế... Cảm ơn các gd có các bé bé bỏng như shipping, hội Bình dương đã nỗ lực rất nhiều để vwaf chăm con, vừa chu toàn các chương trình sít sao của đoàn. Cảm ơn các bác tổ chức đã có thông tin đầy đủ rõ ràng về chương trình (vốn nhiều biến động) của đoàn để các xe phối hợp riêng chung, cảm ơn Laotuu rất chuyên nghiệp mà lại nhiệt tình đáng yêu luôn nhắc nhở khuyến cáo các TV trong đoàn kịp thời...

Last edited by a moderator: